Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato wa kumtafuta mchawi katika kujivua gamba la mfumo dume (sehemu ya kwanza)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, May 24, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wakuu wa JF, mabibi na mabwana Salamu,
    Naomba tuendelee kujadili hili swala la uchangiwaji wa madaraka ya nyumba linalomhu baba na mama,
    Tuanze kwaza huko nyuma kabla ya kufika hapa kwa nyumba...sana sana kwenye 'courtship'.
    Nauliza swali moja tu kwanza kisha mchakato utaendelea,

    KINA DADA/MAMA: Ni wangapi kati yenu mlidiriki kugharamia mitoko yenu na baba nanihii mtarajiwa kufikia
    kiwango cha asilimia 50 kwa kila 50% baba nanihii alizochangia?

    KINA KAKA/BABA : Ni wangapi kati yenu mliwahi kuwa na wenzi ama kuona wenzi waliojitoa
    kugharamia kufikia 50% ya mitoko?
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli mimi katika pitapita zangu sijawahi kuona
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mie niligharimia mitoko kulingana na kipato changu, yeye alikuwa ananizidi hata hivyo mara nyingi alikuwa anakataa hata nikitaka kuchangia.

    Tena siku zingine nilikuwa namhonga japo ndogo ila anafurahiiiiiii.
     
Loading...