Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato wa Kufungua Kesi High court kupinga Kuvuliwa Ubunge baada ya kupoteza Uanachama!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by TUNTEMEKE, Jan 6, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa Jimbo la Kigoma kusini wanafungua kesi ya kikatiba saa 5 na nusu leo asubuhi katika mahakama kuu ya Tanzania kupinga Mbunge wao kuondolewa kwenye wadhifa huo kama msimamo wa NCCR-Mageuzi wa kumvua uanachama utaendelea. kwa habari zaidi mtaoweza fika Mahakama kuu kanda ya Dar es Salaam mwaweza kujipatia mengi zaidi.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    peoples power.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Actually ni wao waliopiga kura na sio akina Mbatia. Wapi mgombea binafsi??
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama hatua hii inakubalika kwa katiba ya sasa, ni move nzuri in the right direction
     
  5. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mawakali Wa Mpoki Advocate wamekamilisha maandalizi ya Kufungua Kesi ya Kikatiba ,ambayo inapinga Mbunge Kupoteza nafasi ya Ubunge baada ya Chama chake Kumuvua Uanachama.!!!!!!!!!!

    Muda wowote tangia sasa kesi hiyo inaweza Kufunguliwa Mahakama kuu!!!!!!!!!
    Source: Mtu anayeshughulikia Mchakato huo (0763 797075).
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Bora maana hili la mtu amechaguliwa na maelfu ya watu kuwa mwakilishi wao anajuka kupoteza ubunge kwa maamuzi ya kikundi cha watu Hamsini au kwa kuwa ametofautiana na Mwenyekiti au katibu wa chama haya yaishe
     
  7. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwaajili kuna manufaa kwa mafisadi wa demokrasia kwenye jambo hili nina imani hiyo kesi itakamilika baada ya 2015 na tayari tutakuwa na katiba mpya..
     
  8. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hii inaweza kuongeza demokrasia ndani ya vyama vya upinzani
    Tunadai tume huru ya Taifa na mazingara sawa ya kufanya kampeni lakini nyingi za vyama vya siasa hazileti uhuru wa kutoa mawazo!!

    Tume nyingi ndani ya vyama vya siasa zinalinda Wakubwa na waanzilishi wa vyama hivyo!!!
    Hakuna tume huru ndani ya vyma vysiasa hivyo ni bora kabla ya mchakato wa katiba mpya kila chama cha siasa wadau wake wafanye mchakato wa kubadili katiba zao ili kuepuka machafuko 2015 ambapo watu wengi wamekuwa wadadisi na wanahoji mambo ya msingi!!!
    CHADEMA imekuwa ya kwanza kwa uvumilivu wa kisiasa na kufuatia na CCM lakini CUF na NCCR pamoja na kuwa na wasomi wa Uchumi na siasa wamekuwa wanaongozwa kwa Udikiteta!!!

    Watu Wengi waliohama CUF (Lwakatare Safari), NCCR (Mabere Marando, Joseph Selasini) wamekuwa na Mchano mkubwa katika jamii ya demokrasia .

    Angalia John Shibuda kutoka CCM alitaka kuvuruga CDM kwa hoja ya Posho lakini Hekima na uvumilivu wa kisiasa umeokoa na sasa hoja ya posho hata CCM wanamuona Shibuda ni mwehu!!!
    Sasa ingekuwa CDM wamukurupuka kumufukuza Shibuda kama Seif alivyo kurupuka kumufukuza HR, kama Mbatia alivyokurupuka kumufukuza Kafulila ingekuwa aibu tupu!!!!!!!
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo halina ubishi. lakini 2015 sio mbali
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mtikila alitaka kuwepo na mgombea binafsi wakambeza sasa tendwa jana anapanua panua domo lake sijui hata anachoongea
     
  11. p

    plawala JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni hatua njema kabisa,haki ionekane ikitendeka
     
  12. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kweli wapiganaji wangu wa(NCCR) Kigoma kusini,maamuzi mliochukua ni halali ya kwenda mahakamani kupinga ni vizuri sana..sisi wana mageuzi tupo nyuma yako!!!
     
Loading...