Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato wa katiba mpya unakwamishwa na wachache

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by lamchaz, Apr 8, 2011.

  1. l

    lamchaz Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi dhamila ya dhati ya kuhakikisha tunapata katiba mpya utafanikiwa? aliye waza mapema hivi kuwa mjadala wa katiba mpya usijadili baadhi ya mambo ambayo niyamsingi kwa watanzania na ndiyo yanayo tufanya kutaka katiba mpya, anaitakia mafanikio nchi yetu ama anataka kustua mioyo mitulivu ya watanzania na kuleta mparanganyiko? jamani watanzania wana hamu ya kupata katiba inayo waweka huru, wazi na uhakika wa serekali madalakani,,kitendo cha jana(7.4.2011) hakikuashiria vyema,watanzania wamefukuzwa eneo la bunge kwa risasi za machozi! hatutafika,,hivi kwanini hawakutafuta nafasi ili waweze kushiriki? tuijenge tanzania kwa moyo wa upendo na si masilahi binafsi!!!
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Karibu jamvini!
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwanza karibu sana, na pia nakupongeza kwa hoja yako nzuri, ipo siku itapatikana tu
     
Loading...