Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato wa diversity visa lottery umeanza: Kwa waotaka visa ya kuishi us

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SUPERUSER, Oct 5, 2011.

  1. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Habari wadau,

    Mchkato ndo huo! umeanza tar 4 October hadi tar 5 November. Ni rahisi sana, unachotakiwa ni kujaza form tu naku submit then unasubiria.KITU CHA KUZINGATIA NI KWENYE PICHA...UNATAKIWA KUSUBMIT PICHA AMBAYO UKIISCAN SIZE INAKUA 600 BY 600 PIXELS...AU UKIENDA PHOTO POINT WAAMBIE PICHA YA GREECARD WATAELEWA.....KAZI KWAKO WEBSITE YA KUJAZA FORM HII HAPA: https://www.dvlottery.state.gov
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa watu kumbe mnaipenda USA eeeh? That's what's upper..
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kwa tunaotaka kuzamia je?
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Bado watu wanaenda nchi mufilisi?
     
  5. B

    Bijou JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    hi photo point iko wapi mkuu?? Wacha tujaribu
     
Loading...