Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[Mchakato Majimboni]TBC Mnaogopa kilicho mpata Tido kututendea haki Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kinganola, Mar 17, 2012.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wanaogopa kweli kulipoti Habari za kampeni hususani swaga za CDM kwa kuhofia kupigwa chini na JK kama alivyo mfanya Tido Mhando.Tunamkumbuka sana huyu mzee kwa kuwa mpenda haki na mtenda haki.Mlio baki hapo vaeni tu kanga na mashati ya kijani tujue moja.Too much Ubaguzi hamuoni hata aibu,Folish kabisa.
     

    Attached Files:

    • tbc.jpg
      tbc.jpg
      File size:
      11.9 KB
      Views:
      53
Loading...