Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato majimboni live TBC - Arumeru Mashariki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paul S.S, Sep 11, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Waungwana nime washa tv naona live mdahalo wagombea ni wa nne tu, chadema cuf, udp tlp
    mgombea wa chadema anonekana muelewa zaidi
    swali la kwanza wanamikakati gani kwa akinamama, vijana,na walemavu
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nasari is rocking!!! makamba was right kubeba mpira kwapani

    dogo ana data current na hana mpinzani kwenye hoja, labda pesa maana lowassa na sumari ni wazazi wenza, binti ya lowassa kaolewa na kijana wa sumari so lazma wabebane
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    tlp kusogeza masoko kwaajili ya kina mama. vijana kuwezeshwa shule za ufundi,vijana kupewa mashamba sababu hawana mashamba
     
  4. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Huyu kijana wa chadema amewafunkia vibaya sana hawa wagombea wengine. Kwa kweli CHADEMA wamesimamisha wagombea makini sana. Na inaonekana kijana anakubalika mno, aliposimama tu ukumbi mzima ulighubikwa na shangwe, japokuwa alikuwa nervous kidogo lakini anaweza kupangilia mambo. Hakika anauwezo wa kujenga hoja mjengoni, lakini si hawa wengine.
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Chadema ina vijana Safi; NASARI yuko juu sana ana uelewa
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah na sumari will be constructing a-level domitories and classes wakati hana div 1 hata moja ya kusomea hapo na shule ya kata inatoa div 0 nyingi kuliko 3... sijui walishachagua hata combination ya hizo shule?
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    chadema tatizo siopesa tatizo vipaumbele kuunda vikundi ya vijana na kuwawezesha, da anaongea kama nvua ila anpiont nzuri
     
  8. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Kijana wa Chadema amejibu swali barabara
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nasare ana data, hao wengine ni perepete
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    swali adazilifutwa sasa zimekuja kwa staili ingine mchango wa mlinzi mara dawati, je watafanyaje na wakipata wanakimbilia dar
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    tlp anajikanyaga na hajui kama lipo hajajibu swali
     
  12. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mgombea wa TLP ni PUMBA kama mwenyekiti wake wa chama
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    cuf utaratibu ni mbovu tu ataurekebisha na hata ondoka kwenda dar
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    swali je watapambana vipi na ufisadi
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    da hawa wagombea wengine pumba tu mgombea wa chadema anaweza kujiona bingwa kwakuwa wa ccm hayupo
     
  16. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mwendesha kipindi anamkwepa kijana wa Chadema kwa kutomchagua kujibu maswali, anaona kijana anapata umaarufu kupita kiasi. Hakika hiki kipindi ndo kinaichimbia kaburti CCM
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hilo swali ndilo wamelikimbia CCM
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    da kashukuru kupata swali la ufisadi, atafanya kama slaa ambaye sawa na wabunge 100 wa ccm anaongea huyoo
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i like the confidence of the young man!!! good one
     
  20. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Sisi tuna assume kwamba kama hawa waliokuja wapo hivi, huyo wa CCM ndo worse zaidi, so CHADEMA KASHINDA
     
Loading...