Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakamchaka wa CUF hadi 2015 tishio kwa afya ya CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Sep 10, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hali imezidi kuwa taabani kwa CDM baada ya CUF kuzindua kauli mbiu ya Mchakamchaka hadi 2015. CDM poleni sana kwani katika kipindi kifupi mtaondokewa na wanachama pamoja na wafuasi wengi. Mara ya CUF kuzindua rasmi harakati zao za kuelekea 2015, makundi ya vijana waume kwa wake, walionekana wakirudisha kadi za CDM kwa vile wamechoshwa na vurugu zinazofanywa na CDM siku hadi siku na hivyo kuharatarisha ustawi wa nchi yetu.
     
  2. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kumbe mnawawinda chadema tu! mbona mtadhalilika vibaya ? ambapo bwana (ccm) na mkewe(cuf) wote mtaungwa ndoano
     
  3. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.

    Yaani wewe unaona umeleta habari kubwaaaaaa hapa jamvini? Ni kwamba, watu wa intelijensia tunafahamu jinsi bibi na bwana mlivyopanga chumbani.

    Tunafahamu jinsi mtapaji (CCM) alivyokuchomekea kwa kukuingizia watu wake kwenye mkutano wako.

    Mkuu hiyo ni hatari kwani unaweza kuathirika kimawazo ifikapo 2015.Kifupi bila CCM kuchomeka, usingeweza hata kujaza kidongo chekundu.

    Regards,

    CDM.
     
  4. m

    mjuaji Senior Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    T2015cdm
     
  5. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    halafu CUF mna kauli mufilisi, utasikia MAPANGA SHAA, LEO, MCHAKAMCHAKA, utadhani wanafunzi wa primary za vijiji! Kitu M4C vitu vya akili! CUF umefulia kweli, wala si tishio sio kwa TLP wala PPT-Maendeleo!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi sina chama lakini kwa muono wangu naona imekuwa ngumu kwa CCM kwasababu ndio chama Tawala ambacho wanachama wote walikuwa ni wake kabla ya kuja kwa vyama vingi. CDM na CUF wanachukua wa CCM
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mbona Hii ya CUF binafsi nimeipenda!! Kwani hata Hata jiwe linahitaji kupata Habari ya Mabadiliko!! Sasa kwa walichokisema jana CUF nadhan nawapongeza sana kwa kusaidia Kuboresha kampeni za M4C. Kama mmewapa hela ili waaribu Ujue Imekula kwenu!!! Pia nataka Kujua lile Zuio la sensa Jana lilikuwa Limekwisha?
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu MAFILILI, CDM hawakufika hapo walipo leo kwa bahati tu,bali wamefanya kazi kubwa ya siasa. Sina tatizo na CUF kujiimarisha na kujitanua kisiasa,lakini nikiungalia uongozi wake sioni kama hata wanaelewa kinachoendelea sasa. CUF inayo safari ndefu kisiasa kurudi ktk kiwango cha miaka 10 iliyopita. Uongozi wa Lipumba na Seif hauna ushawishi tena kwa kizazi cha vijana,ambao ndilo kundi kubwa la wapiga kura sasa.
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sensa imeisha jumamosi, Septemba 8, 2012
     
  10. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani kuna vyama vinapumulia mashine bwana CUF c yule aliekua 2000 wala 2005, ni upepo tu upeni siku 90+1.
     
  11. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye akili timamu anafahamu kuwa kwenye mashindano ya mbio, unamkimbiza wa mbele yako na si wa nyuma yako.

    Sasa mmeanza kupata akili kwa kutambua wa mbele yenu ni nani. Ila nawapa pole, DSM, TANGA, MTWARA na LINDI sio ndio nchi nzima. Tabora tumeshaichukua.

    Kazi mliyopewa na CCM hela yake msile kwanza, huenda mkalazimika kurudisha
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa hali ya kisiasa ilivyo kwa sasa nakuambia sasa CUF tutashuhudia ikirejea mahala pake, naamini tutaishangaa kwa jinsi ninavyoona walivyojipanga. Siasa za visasi zitaighalim cdm, kwani future ya taifa inakuwa hatarini kwahiyo wananchi waliowengi hawapendi cdm iwafikishe inakoelekea. Cdm inaonekana kuwa tishio kwa ccm kwa kuwa muda mwingi wanazungumza madhaifu ya ccm na sio sera zao, kitu ambacho kinajenga chuki kubwa baina yao na cdm. Mpaka sasa hali ya kewa inaonesha kwenye kampeni zijazo hivyo vyama viwili vitakuwa ni tishio kwa nchi. sasa wananchi wapenda taifa lao wameanza kuchoshwa na siasa hizo. kama kwenye kuhuisha chama tu mko mnauwana je kwenye kampeni zenyewe itakuwaje
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bibi na Bwana ni haki yenu kupeana sapoti!

    Hamtushangazi.......mke lazima umsifie mumeo hali kadhalika mume pia hana budi kumsifia mkewe!. (CCM A na CCM B)
     
  14. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nahitaji elimu ya siasa japo bibi yangu asiejua kusoma atambue serikali inapaswa kumfanyia nini, mengine ni kupaka rangi upepo tu.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona Raisi anayeshindwa hata kufanya plot za assacination,yaani KIkwete kutuma wauaji watekeleze mpango bila kuleta mtafaruku kwa wananchi ameshindwa anaweza nini sasa siasa kashindwa,kuongoza nchi kashindwa ,kulea watoto wake wawe na akili kashindwa ,mjamma kweli ni zigo kwenye gunia
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,473
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Yaani naona baada ya ndoa ya kwanza kuwashinda wamemtoroka bwana wao wanatangaza ndoa mpya heheh CDM hawaoi walio olewa. Kwa mwendo huu ni sawa na kukimbiza Jet kwa mguu heheh
     
  17. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    CUF katika siasa za tanzania ina nafasi yake ,chadema ina nafasi yake pia na ccm pia ila kinachotokea hapa kuna watu kama kalonzo musyoka kwa hulka hawana tofauti na CUF
     
  18. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    "Ukiona kichwa hakifikiri vizuri,basi tumia Masaburi"
    kama vile Prof.aliyebobea kwa uchumi wa dunia,halafu anakuja kugomea sensa.Hata kichaa wa Milembe hawezi fanya huo upuuzi.
     
  19. l

    lupasulwisye Senior Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa yenu cuf na ccm vipi?mbona hatujasikia kama talaka imetolewa.watanzania tunawatakia mwisho wenu mwema
     
  20. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Sijui prof nini kimemvutia huko..?Tishio lipi sasa?mwanachama, mbunge diwani au nani atapotea?Nilidhani CUF ile tabia ya Bundi kuimba wimbo wa Kasuku imeisha nikadhani hata wamejaribu kuwa kunguru kumbe bado ni mabundi.CDM hawawezi kuwa that low.Hadi ku weka viongozi wa dini fake kufanya maombi.
     
Loading...