Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MCHAKAMCHAKA 2015 kigogo leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Oct 28, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anayeongea sasa hivi ni mgeni wa heshima Mahinda saburi Mahinda, anaanza na kusema SLAA sio mpinzani, aliondoka CCM kufuata cheo, kwani 1995 alimshinda Padri kikoyo kura za maoni ndani ya CCM, kamati kuu ilipomuengua akahamia CDM, lengo lake ni cheo mheshimiwa, pia hoja zote za ufisadi ziliasisiwa na Prof Lipumba, Wizi BOT, NDEGE YA RAIS, RADA yote haya yaliasisiwa na Prof Lipumba, anasema kuwa MTEI mwasisi wa chadema ni Fisadi mkubwa aliyefirisi BOT mwaka 1979 ambapo alikuwa GAVANA. Mkutanoni watu ni wengi sana na anawashika watu kweli kweli, anaielezea safu nzima ya Walioiasisi chadema. MKT-MTEI, makamu mwenyekiti- Ally nyange makani, katibu mkuu Brown ngwilulupi na Naibu katibu mkuu Edward Barongo, wakuu hotuba ni nzuri leo inanyanyambuliwa chadema
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na bora umejua kuwa huyo alieongea ni "mgeni wa heshima" which means hana adabu. Yangeongelewa na mgeni rasmi ningekuwa na cha kukitolea maoni! Eti Mtei alifilisi BOT, lini BOT ilitangazwa kufilisika? Anajua maana ya kufilisika?
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyu mgeni wa heshima ana burimasa moja? saburi?
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Glorification of His Majesty Sultan Prof. Lipumba @work
     
  5. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anasema vilipoisha vita vya uganda nyerere alitaka kujua balance imebaki ngapi? mtei akajibu hakuna kitu, ndipo nyerere akamtaka kujiuzuru, mtei alimwambia kuwa ukisema nami nitasema lengo la vita vya uganda lilikuwa nini, alipojiuzuru, Nyerere akamteua kuwa mjumbe UN kwa miaka 4.
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari muhimu wakati huu ni matokeo ya kura za madiwani
     
  7. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mtei kweli ni fisadi mkubwa amefilisi BOT leo ni tajiri mkubwa na amejenga mahoteli makubwa ya kitalii huko kilimanjaro.
     
  8. C

    Chademason Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mgeni rasmi kazi yake kubwa ni kuipinga Chadema tu na wala sio magamba tena au kwavile wanefunga nao ndoa? Cuf is nothing but just piece of bull shit na kila kukicha kinazidi kupoteza mvuto mbele ya wanainchi na ndoa walio funga na ccm itawacost sana this time around. Because they have nothing new to tell the people who had trusted them more especialy in the highlands of Zanzibar and Pemba.
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nikujulishe u.p.u.m.bavu wako:
    1. Hakuna mjumbe binafsi UN, wajumbe wa UN wote ni nchi zinazojitawala.
    2. Nyerere hajawahi kuwa na mamlaka ya kuteua wajumbe wa UN.
    3. Mzee Mtei alijiuzulu uwaziri wa fedha si ugavana wa benki kuu.

    Hujui unalolisema!
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    CUF huwa mnaiwaza CDM tuu..badala ya kumuwaza mume wenu CCM jinsi ya kumg'oa madarakani.....
     
  11. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CUF hamna jipya.
     
  12. h

    hacena JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    BOT haijawahi kufilisika, Slaa mwaka 1995 kwenye kura za maoni alimshinda Patric Qoro na sio padri ilo jina sijui mmelitoa wapi?
     
  13. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yah,kama alifilisi BOT serikali ya chama tawala ilichukua hatua gani? Wananchi wa tz naona siku hizi tumegeuka midoli hatusikii wala hatuoni...!
     
  14. commited

    commited JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nakuuliza kwa heshima na taadhima, nyinyi chanzo hasa cha kufanya kampeni zenu ni kuwatetea watanzania maskini wanaokufa kwa kukosa huduma bora zilisabisha na serikali iliyopo madarakani , au lengo lenu ni kuiponda cdm kwa sababu ndio inayoongoza nchi, au lengo lenu ni lipi??? Kaka tumia akili zako kufikiri kama mtu mzima siyo unatumiaka tu kama kondomu, ulishawa kusikia cdm wanaisema cuf... Cuf mnashida sana na mnazidi kupotea katika siasa hizi kwa mambo yenu ya kuishambulia chadema mmesahau kama mliwahi kusababisha mauaji zaidi ya watu 50 wakafa zenji, leo mmnaona mpambanane na cdm utadhani ndio wanaoongoza nchi, jifunze hekima kijana
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aisee! hoteli zake zinaitwaje!?
     
  16. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mi napita mwayego. sitaki kujadili mambo ya mke wa mtu kabisaaa.
     
  17. msombwe

    msombwe Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mgeni wa hesima huyu ni mtu makini sana, kimsingi nimemkubali! toka lini mtu akamsema vibaya mwenzi wake? ama mtu huyo ni chizi au hana chembe ya aibu. Mwenzi akikojoa kitandani anasingiziwa mtoto, kama hakuna mtoto basi nyumba inavuja. Mwacheni mwandani huyu amsifie mwenye nyumba wake asijevunja ndoa yake bure kwa kutoa siri.
     
  18. P

    Penguine JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Hapo mtei katenda kosa kubwa, kajenga mahoteli hapahapa Tz? Alitakiwa apeleke hela kule New Jersey na Uswiss kama wafilisi wenzie.
     
  19. Noel france

    Noel france JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up mkuu!
     
  20. T

    Tabby JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,775
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Huu ndio ujinga wa cuf. Yale yale ya kuwadanganya watu msikitini kwa kuwa hawajui kiarabu sasa yamehamia siasani kwa vile watz hawajui historia ya nchi yao? Ni k weli?Kazi kweli kweli.
     
Loading...