Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MCHAKACHULIWAJI na MCHAKACHUAJI WANAPOKUTANA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwegebwege, Dec 8, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Rais Jakaya Kikwete akizungumza na Waziri Mkuu wa Zimbabwe, Morgan Tsvangirai mjini Brussels, Ubelgiji Desemba 6 ambako walikutana wakati wa mkutano wa siku mbili wa Maendeleo ya Uchumi uliomalizika. (Picha na Freddy Maro).
     
  2. k

    kukubata Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote walewale
     
Loading...