Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchakachaka jimbo la kibaha mjini!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komagi, Nov 2, 2010.

  1. k

    komagi Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana ccm wahaha kumuomba aliyekuwa mgombea kijana kabisa na machachari wa chadema Mh. Habib Mchange asitishe wazo lake la kupinga matokeo. yadaiwa mawasiliano yafanywa kutoka uongozi wa juu wa chama cha ccm. kijana agome mngindo na mzaliwa wa hapahapa kibaha mjini akataa katukatu.
     
  2. M

    MJM JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    CCM ni majambazi. unaweza kuamini wanalazimisha kutangaza matokeo ya kijana wa Chadema kuwa ya CCM? Jana jioni polisi walipigwa mawe na wananchi wenye hasira wakati wanataka watawanyike ili watangaze matokeo yao fake. Please Chadema HQ wahini hapo Kibaha msaidieni huyu kijana hawa majambazi ni hatari sana
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi NEC Taifa wanaweza kutengua matokeo ya Ubunge wakipelekewa malalamiko? Sheria zinasemaje?
     
  4. inols

    inols JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa majambazi ni wakuwapeleka mahakamani na kupigwa kifungo cha kutosha
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hii kjama iko wazi ni wanasheria wetu kukusanya ushahidi na kufungua kesi, tutawamwaga tu!!! sehemu zote zenye hali kama hii hatuna budi kufanya hivi!!!
    Watabana Wataachia
     
  6. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ccm imekaria kuti bovu
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ashikilie msimamo, na alindwe muda wote na asiwe peke yake, atembee na company ya chama!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ccm- chama cha manyang'au
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mungu yuko pamoja nasi pk
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuki kwa nguruwe, ila sasa hivi nguruwe ndio kashika mkuki
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    chochote watakachofanya jinamizi la chadema litawaandama hadi bungeni
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ccm hao
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwendo mdundo
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CCM wanadhani sisi wote hapa ni chadema.
    wamekosea kufikiri.
    mimi naiunga mkono CHADEMA kwa 100% kwa sababu tangu awali ni chama makini chenye mkakati chanywa kwa WATANZANIA.

    CHADEMA itadumu na tutaijenga ndani na nje.
    tutawaandama ccm mpaka makaburini kwao nakwambia
     
  15. S

    SUWI JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM wana roho za mashetani!!!!!!
     
Loading...