Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchagueni aliye tayari hata kuchangia Harambee

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 28, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kila kukicha unajionea Vituko,Jana katika Mkutano kata ya Kikwe kijiji cha Maweni mh Mwigulu baada ya kushindwa kufanya Mkutano wa Hadhara aliamua kufanya mkutano wa ndani na kuamua kufanyia Darasani huku wakichana Soda alisema ni vizuri kumchagua Siyoi ana Uwezo hata Mkimuita katika Harambee ataweza kuchanga kuliko Nassari
    Nikiripoti kutoka AM ni mimi mgeni wenu wa JF
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tungeni story kama kawaida yenu
    Tukutane siku ya hesabu
    OTIS
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli hii kali ccm kufanya mkutano darasani. Lusinde alaaniwe milelel kujitoa na kuuza ubunge kwa malecela
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe ubunge ni kwaajili ya harambee tu! Hii kali.
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    QUOTE=Chakunyuma;3580160]Kumbe ubunge ni kwaajili ya harambee tu! Hii kali.[/QUOTE]jamaa wameishiwa
     
Loading...