Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchague slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Vuvu-Zela, Aug 19, 2010.

  1. V

    Vuvu-Zela Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]





    Jitahidini mle hivyo hivyo, ili mkue, watapita na matarumbeta kuwaomba kura zao
    [​IMG]

    Mama endelea kutuchagua, tutawajengea barabara za juu na chini.
    [​IMG]

    Tuchagueni tutawajengea makazi na ofisi bora.
    [​IMG]

    Semeni wapiga kura wa leo, hongereni kwa kupata maisha bora.
    [​IMG]

    Mama jitahidi uwakuzie mpiga kura wao wa mwaka2027
    [​IMG]

    Usijaliee, kanunue pipi au chakula mpiga kura wangu wa 2024
    [​IMG]

    Yaani mama yake akirudi tuu, naondoka na sitii mkuu tena nyumba hii.
    [​IMG]

    Kazi kazi mpiga kura wa leo, maisha bora kwa kila mdanganyika.
    [​IMG]

    Mkinichagua tu! Nitajenga vituo vya magari vya kisasa kila standi kuu!
    [​IMG]


    Kama hawajuti hawa wazee, hatakaa ajute tena duniani. Anajutia na pia kufurahia kura yake ya kila baada ya miaka mitano Kikatiba ya jamhuri ya muungano wa Hapa Hapa.
    [​IMG]
    Haya wapiga kura wa leo, kaeni na mfikirie kisha toeni jibu sahihi katika maamuzi yenu.
    Mimi nilishaamua na uamuzi ni siri yangu.


     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mods Naona kama Members Wa JF tumetosha. Hawa wapya wa kuanzia August! Mhh!! mimi sisemi
    Naona kuanzia Mwezi huu wa nane mpaka Uchaguzi uishe, Mods itabidi muongeze server. We will have visitors here!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    vuvuzela limesikika linaweza kuwachoma am kuwaunguza kabisaaaaa........
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nimekosea samaani!!! Natoka
     
  5. O

    ODD Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchague slaa.........
     
Loading...