Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchagua jembe? .....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaleju, May 10, 2011.

  1. k

    kaleju Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti wana jf kuna ulazima gani kwa mawazir wa serikali yetu jukumbushwa majukum yao? Na aliyewateua pale akigundua hawawezi kazi c awatimue? Wewe unahisi na ki2 gana kinawafanya wa2 hawa wakajisahau?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hawana lolote hawa ni wafa maji tu...........sasa wanatapatapa.
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vilaza wakiongozwa na Kilaza wote.....?
     
Loading...