Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga wa Uru!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Jun 20, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kijana wa Uru (Moshi) aliyekuwa pickpocket mzuri tu mjini Moshi aakaamua kubadili kazi na kuwa Jambazi wa kutmia silaha.
    Muda si muda akakamtwa kwenye tukio na wananchi wenye hasira kali wakampa kisago kikali lakini akasurvive.
    Sikia baba mtu:
    "I see , I see. Kiru, huyu Kishimindu kaleta? ....kaleta balaa kweli"
    Wazee wenziwe wakauliza kwa nini
    akawajibu
    "Kishimundu kaacha kazi yake nzuri tu ya poketi, yenye kipato kizuri, akaansa ujambasi"
    "Ona sasa amekamatwa"
    Wazee wale wakakubaliana naye.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ok.......
     
Loading...