Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga Tajiri, Bahili!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masanilo, Aug 12, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160




    Mzee mmoja wa kichagga tajiri kwa jina la MDAWA alipata ajali mbaya sana ya gari. Alipoteza
    fahamu na kupelekwa KCMC huku matumaini ya kupona yakiwa yametoweka kabisa. Kutokana na

    juhudi za madaktari (pengine na Mungu wake) aliweza kupata fahamu baada ya wiki tatu. Muda

    wote huo familia yake ilikuwa ikokaribu naye kusubiri litakalotokea. Mkewe na watoto wake watatu waliruhusiwa kuwa naye pale ICU (Intensive Care Unit) kwa zamu. Basi baada ya
    kupata fahamu nesi aliyekuwa anamhudumia alimwambia ;

    NESI: Baba pole sana

    MZEE MDAWA: Unanipa pole kwani nini kimetokea?

    NESI: Baba ulipata ajali mbaya sana ya gari wiki tatu zilizopita.

    MZEE MDAWA: Kweli, Kari yangu itakuwa imepona?

    NESI: Hapana imeharibika kabisa Baba.

    MZEE MDAWA: Hai jamani FII EKIS (VX) yangu. Niliinunua kwa bei kubwa mno. Sasa
    nitapata wapi
    nyingine...aaaiiii aaaaaaiii aaaaaiiii!

    NESI: Baba usilie, hilo mbona ni kidogo? Unajua mkono wako wa kushoto umekatika kabisa?

    MZEE MDAWA: Mkono wa kushoto? Umekatika? Ule mkono niliovaa ile saa yangu ya bei mbaya? Yaani

    saa yangu nayo imekwenda? Aaaiiii....aiiii...aiiiii, jamani saa yangu.

    NESI: Baba acha kulia, utaumia zaidi

    MZEE MDAWA: Hapana mwanangu, kama kari yangu na saa fyote fimekwenda kwa nini roho isiniume

    ? Hifyo fitu ni fya bei mbaya sana ati...

    NESI: Baba tulia, familia yako iko hapa wanataka kukupa pole.

    MZEE MDAWA: Iko hapa ee? Mama Sikola, uko hapa?

    MAMA: Ndiyo ! mume wangu, siwesi kukuacha mwenyewe. Pole sana mpenzi. Tunamshukuru mungu

    sasa unaongea. Yesu asifiwe sana !

    MZEE MDAWA: Sawa, Kodilafu uko hapa?

    GODLOVE: Ndiyo Mzee, siwezi kukuacha mwenyewe katika hali hii. Pole sana Baba.

    MZEE:Sikola, na wewe uko hapa?

    SKOLA: Ndiyo Baba, hatuthubutu kukaa mbali na wewe ukiwa katika hali hii baba. Ni hali ya

    kutisha sana .

    MZEE: Na huyu kitinda mimba wangu Ferenaisi, yuko hapa?

    Verynice: Niko hapa baba, nyumba yote iko hapa kukupa pole.

    MZEE: Basi nyie wote hamna akili hata mmoja. Yaani Mmekuja wote hapa, dukani kabaki nani

    leo? Yaani munanona kari yangu ni hiyo imepika msinga tayari na saa yangu ya bei mbaya

    imepotea badala ya kukaa dukani wote munaongosana kuja huku KCMC. Nyie ni wajinga

    wa mwisho kabisa.
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duh?hiyo nimeikubali mkuu mana na mi ndo mulemule.com
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Ahsante Rev kwa burudani iliyofanya niangue kicheko. Vipi sasa ile kitu umeachana nayo kabisa baada ya kupata promotion?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhshhhhhhhhhhhhhhhh ile ni kwa siri sana sana!
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimecheka sana, hayo majina yanavyotamkwa sasa...ferenaisi....Masa una balaa wewe...lol ...tudumu wachagaaaaa.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aikambe sana!
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    umenikumbusha home my dia, oh sorry its bro.
     
Loading...