Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga na pesa(ubahili)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Leornado, May 8, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchaga mmoja alidondoka kwenye kisima cha maji akapiga kelele huku anatapatapa mkewe akaja na kamba mpya akamrushia; mume akauliza umenunua sh.ngapi? Mke akamjibu, buku; akamwambia, irudishe nenda kwa Masawe anauza jero fanya fasta ntazama.

    Mchaga pesa kwanza , uhai baadae.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haaah haaah haaa. Inafurahisha.
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ama kweli mchaga noma...pesa mbele uhai badae!
     
  4. duda

    duda Senior Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, nimecheka mpkaka machozi yamenitoka!
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wachaga bwana
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa na pesa ni noma..
     
  7. B

    BROWN ANGEL Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha tu ni kama vile wameshushwa nazo.
     
  8. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii kuna mtu kaipost facebook anyway kama mchagga sidhani kama sisi ni bahili kwa kiwango hiki
    :bange:
     
  9. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmm,hapo umemwonea kwenye uhai jamani hawako hivyo
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    aaaiiihahahaaa,.,heee,.!!! kiwale,umeskia hiyo?
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wachaga sio wabahili ILA WANAHESHIMU PESA NDO MAANA INAWAPENDA.
     
  12. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha mchaga mmoja aliokoka na alipoenda kanisani ilibidi mchungaji akambatize,ubatizo wa maji mengi.Mchungaji akasema Nambatiza Massawe pamoja na vitu vyote alivyonavyo ndani ya Maji ni Vyako Mungu Baba,jamaa kusikia hivyo,ikambidi achomoe pesa mfukoni na kunyoosha mkono juu ya maji.Aliamini kua maombi ya mchungaji yameepisha zile hela kwazi hazikua ch ndani ya maji
     
  13. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha u made my day! Nimefurahi sana
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu! bwanshee ni no ninoma kweli
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu mchaga atakuwa ndo yule aliye mnyoa mbwa wake kama simba akihofu wezi dukani
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mlay ni mjaluo eh! Naona unasema hawa jamaa wakati ndo kabila lako hilo
     
  17. L

    Leornado JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahaa hii kali kuliko. Mchaga hana utani na pesa aiseee.
     
  18. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du! Wanasemwa sana wachaga, lakini huyo bwana ana sifa ya kudhibiti matumizi mabaya kama wapare, sio wachaga. Leo ndio nasikia mchaga ni bahili, nilisikia siku zote kwamba wapare ndio. Alisema Lyatonga kwamba mpare anauza ng'ombe ili apate hela ya kuhonga hakimu ashinde kesi ya kuibiwa kuku. Mchaga ni mkusanya hela ndio maana wamejaa TRA na hazina na huko kwenye mabenki.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mh!

    Hili la ubahili sidhani, ila nmecheka sn.
     
  20. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You make me fun!! Teh teh teh!
     
Loading...