Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MCHAGA NA MKWE WAKE(bora mahari yaishe)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kessy Hamisi, Jul 11, 2012.

  1. K

    Kessy Hamisi Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa baada ya kugundulika kuwa ni yeye aliyempa mimba mtoto aliamua kwenda kujisalimisha kwa wazazi wa mwanamke
    JAMAA:Shikamoo baba,mimi ndiye niliyempa mimba binti yako lakini siwezi kumuoa ila kama akizaa mtoto wa kiume nitakupa Milioni 50,kama akizaa mtoto wa kike nitakupa Milioni 20 lakini mzee je kwa bahati mbaya mimba ikiharibika tufanyaje?

    MCHAGA:Daah! haina jinsi baba'angu itabidi uumpe mimba nyingine.
     
  2. manumbu1

    manumbu1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ilikuwepo hapa
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    somehow
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatujasahau ilikuwepo
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no matter ilikuwepo or not, mchaga ni noumer
     
  6. m

    mi sitaki Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha hahaaaaaaa mbavu zangu jaman baba na mama mankaaaaaa chaaaaa
     
  7. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wewe mgeni nini?
     
  8. K

    Kessy Hamisi Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina muda mwingi hapa tangu niwe member
     
  9. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hauna msingi

    hahahaha........ ebwana kare..... kuwepo kutokuepo haijalishi u dn hv to comment......... watu wanajoin jf evuridei
     
Loading...