Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchaga na hela

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Prof.C, Aug 14, 2012.

  1. P

    Prof.C Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa mmoja alimpa mimba mtoto wa mchaga,yule jamaa akaenda kwa baba wa msichana akamwambia "mzee bint yako akijifungua mtoto wa kiume nakupa milioni 700 pamoja na ng'ombe,bt akijifungua wa kike nakupa milion 500. je asipo jifungua yan mimba ikitoka ww utanipa nn?.mchaga akajibu utampa tena mimba nyingne.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    kwa dau hili na mimi ningejibu kama mchaga
     
  3. piper

    piper JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dau ndo msema kweli
     
Loading...