Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga mahakamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NGULI, Jul 15, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JAJI: Nakuhukumu kwa kukutwa na mitambo ya kutengenezea gongo.

    MTUHUMIWA(MCHAGA): Lakini ni mitambo tu siyo gongo mheshimiwa!

    JAJI: Hicho ni kithibiti tosha kabisa.

    MTUHUMIWA(MCHAGA): Basi nihukumiwe kwa kosa la kubaka.

    JAJI: Kumbe ulibaka pia?

    MTUHUMIWA(MCHAGA): Hapana ila hapa ninacho pia kifaa kinachotumika wakati wa kubaka
    akimaanisha[uume].
    JAJI: Basi upo huru.


    MTUHUMIWA(MCHAGA): Aksante baba angu,

     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Good and perfect post. Well archtectured!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks man
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    We hwishi kunivunja mbavu hasa, sijamaliza kucheka uzuri kwa vituko vya yule mwanasiasa aliyechelewa katka ile hafla.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kiruuu!..ameniacha hoi huyo mchaga, nimeisoma hii joke kwa lafudhi ya kichagga!..
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kwani Belly we mchaga? LOL
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hapana Kaizer, mimi ni kule kwa kina 'chikaka' maeneo ya ziwani(utani).Nina marafiki wengi chaggaz..Lol!
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mmm..umenikumbusha kitu......unakumbuka?
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Yes nimekumbuka kwenye ile thread ya wanawake..so funny!
    @Huyu mchaga mahakamani katoa kali du!..kiruuu na mbege!..ha ha
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    napenda sana vituko vya kutania wachaga ili nisikie comment za Itei tei la kite na Kyachakiche ila naona wameuchubua au net work not reachable moshi? au baridi kali kipindi hichi??
     
Loading...