Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga kachemsha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Freddy81, Feb 3, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Feb 3, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa mmoja mwanaume alitumiwa sms na demu wake, Tatizo la ile sms ilkuwa ndefu sana,
    sasa ilpoingia kwenye simu yake haikuweza kufunguka yote, baahi ya maneno hayakuonekana, kulikuwa na maneno haya mwisho wa hiyo sms
    "some text missing"
    Unajua jamaa alijibu vipi hiyo msg, arrooo Na mimi nimekumis kweli mpenzi!
     
  2. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    it dont make sense!
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Why did you want it to make sense while it is a joke.

    by the way it should be "it does not make.." and not "it dont make ... "
     
  4. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ni kweli it doesnt make sense.
    kwanza wachaga hawana lafudhi ya arooo. wanapendelea sana kusema yesuu!!! ama yesuu na maria ama babaangu. hiyo aroo ni lafudhi ya sehemu mmmm kama sikosei ni wa.........
     
  5. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Pia siajona alichokichemsha ni kipi, dalili ya mchemsho haipo.
    nilitegemea kuwa kawachemsha bongo wenziwe ama kachemshwa yeye ndipo akachemka. lakini hamna chochote hapo.
     
Loading...