Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch. Venon Fernand wa Agape TV anataka asamehewe deni la 5bils kutoka TIB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Dec 12, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mch Veno Fernandes wa agapr TV alikopa TSHS 5bils Kutoka Tanzania Investment Bank na Sasa ameandaa Nyaraka za Uongo Kuonyesh Kwamba ameingia hasara katika Miradi yake na hivyo kutaka Benk imufikirie kuhusu kurejesha fedha hiyo.

    Kutokana na Nyaraka alizowasilisilisha inaonyesha kuwa amepata hasara kubwa sana Kwenye miradi Yake!!!!!!!!!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ana miradi gani mkuu?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha kuwa mtumishi wa Mungu naye ni fisadi?.
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mtasikia mengi tu...kumbe njia ya mbinguni ni nyembamba kweli kama watumishi wetu ndio hivi...
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo mtumishi wa mungu au jambazi? Na bado kila siku waumini wake wanamchangia pesa wanampa!
     
  6. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi, anayekutuma kazi ndiye anayekufadhali ili kazi yake isikwame. Kama huyu mtumishi aliamua kukopa maana yake kanisa analiendesha kwa nguvu zake mwenyewe (Kibinadamu zaidi). Kama angekuwa alitumwa na Mungu, Mungu siyo maskini wala siyo ombaomba mpaka akope.

    my take:
    Kama ni kweli alikopa, anamdhalilisha Mungu au hakutumwa na Mungu ndio maana mambo hayaendi!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Fernandes ni wheeler-dealer, big time! Hilo kanisa analoendesha has very little to do with god, if any! Ni biashara yake na mkewe, sasa mambo yanaanza kuwa mazito tunaona anakuja na strategy ya kumshambulia Mwl Nyerere ili kupoteza mada. Mkopo uko pale pale rudisha hela za watanzania wanyonge!
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mtumishi wa Mungu Pst Fernande's kama amependelewa na bank akapewa loan sio dhambi, Mungu anazo njia nyingi za kufanya kazi zake mladi tuu awe mwaminifu. Soma Mwz 12: 35-36.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    ana miradi gani mkuu na wasoma magazeti wake wanaokohoa kila siku?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    damn! bongo bwana magumashi hadi church tutafika kweli..
    RIP TZ

    hii ishu ni ya jukwaa la uchumi na biashara ndo mahala pake
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mradi wa tv na ting
     
  12. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Pastor anamiradi gani tena em tujuzeni enyi waumini watukufu wa kanisani kwake, na hata wale ambao mnataarifa!
     
  13. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Historia ya huyu jamaa imejaa mizoga ya dhmbi na ufedhuli na hakuna kilichobadilika ni usanii tu wa kuchuna waoga kwa ahadi za mbinguni wakati kwake yeye duniani ndio mbingu yake na mkewe. Waulize majirani zake alivytaka kuwazuia wasitengeneze barabara ya kupta kwenda jogoo kwa kisingizio eti kapewa lile eneo kwa ajili ya park za waumini wake tena akaja na hati za kufoji1 Ilibidi watu waende mpaka manispaa ndo kugundua kuwa haka kajamaa ni lifisadi la kigoa japo nasikia kazaliwa tanga!
     
  14. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red thibitisha vinginevyo wewe nishahidi wa uongo na agenti wa giza!
     
  15. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama unakumbuka miradi ya kilimo kwanza inavyo liwa na wakubwa t katika benki hiyo mpaka kamati ya bunge ikaingilia!!!

    Kumbuka watu wote wanaopewa mikopo tib majina lazima yatokee ikulu kwa mkuu wa kaya!!
    Kilimo kwanza kimeua kodi za wanyonge kwani wanaopewa si wakulima!!!
    Hapa ndipo mch. Fernand alipo tumia mwanya.......
     
  16. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Thibitisha we agent!!!!
     
  17. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui mwenzangu unatumia Biblia gani. Katika Biblia takatifu Mwazo Sura ya 12 haijafika aya au mstari wa 35-36 imeishia 20 tu. Ili nisikuone mkurupukaji niambie ni maandiko gani ulitaka kuyanukuu na yanasemaje!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ya ngoswe?
     
  19. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Samahani nilipitiwa ni KUTOKA 12: 35-36 Ebu soma hapo pole kwa usumbufu!!!!!!!!!!!!!

     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Ni yule mhindi ama......................
     
Loading...