Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch.Rwakatare CCM amedanganya Kamati maadili 1bls Kawe beach!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwamakula, Aug 20, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mch.Rwakatare hakutaja Jumba la Tshs1000,000,000/_ambalo lipo kitalu na 2019 na 2020 eneo la Kawe Beach Kinondoni kandokando ya Mto Mbez.Nyumba hiyo Mama Rwakatare anamiliki kwa jina la Frank Joseph Mushi tangia Agosti 7,2011.Mda wote mwingi wa maombi Mch. Rwakatare amekuwa akiomba na kukemea pepo la Bomoa Bomoa akiliita kuwa ni pepo la uharabifu ambapo nyumba hiyo ipo ktk nyumba 100 ambazo zipo ufukwe wa Bahari na zapaswa kubomolewa.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Nyumba ina umiliki wa Mushi wewe umejuaje kuwa ni yake Mch Lwakatare?fafanua maana huyu mama kazidi ufisadi.Tanesco wizi yeye,madawa ya kulevya yeye,pesa za yatima yeye
     
  3. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ama kweli, madhehebu ya dini ni kichaka cha mafisadi.
     
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe maisha marefu
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    kama dini inalipa, na sisi tuingie tufaidi
     
  6. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du kama hili la kweli basi tena Mungu atusamehe tu kwani hata fungu la kumi sipeleke tena kanisani ngojea nianze ku deal na vituo vya watoto yatima tena kwa kupeleka chakula na sio pesa
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kwa watu wengine wachache dini ni biashara..
     
  8. M

    MTK JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,853
    Likes Received: 1,570
    Trophy Points: 280
    Ulitegemea nini kwa kiongozi mtumishi wa bunge bado anasimamia shule zinazowaibia wananchi kwa kulihujumu shirika la umeme!? Dini ni deal siku hizi sio utumishi wa kiroho papa!
     
  9. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,304
    Likes Received: 35,308
    Trophy Points: 280
    chunguza na acc zake ndani na nje ya nchi uone maajabu zaidi
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umeona mungu aliye hai a2saidie.
     
  11. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,318
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    ndio maana huyu mama anaichukia jamii forum kila siku inamuumbua
     
  12. M

    Matamba2000 New Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama mbona ana mabalaa hivi?
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Ndio maana mimi najiombea mwenyewe..maana kwanza Mungu wangu najuana nae mwenyewe sasa haya mambo ya udalali wa imani sitaki kabisaa...
     
  14. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hivi Chenge nae alikuwa ameorodhesha vijisenti vya new jersey .kwenye kamati ya maadili ??
     
  15. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,318
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    [Hivi Chenge nae alikuwa ameorodhesha vijisenti vya new jersey .kwenye kamati ya maadili ??]
    Hakuorodhesha ndio maana serikali ya Uingereza iliwaambia serikali ya Tanzania wanaweza kumshitaki kwa kutumia sheria ya maadili.
     
  16. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Taarifa za inteligensia!
     
  17. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Unajuaje kama amedanganya kamati ya maadili???? kama wewe unafahamu hivyo why dont you report the matter????
    na kama nyumba hiyo iko katika list ya zile ambazo zinatakiwa kubomolewa tatizo ni nini hasa?/
    na huyu mama anapiga maombi jumba lake lisibomolewe kuna tatizo gani????? ACHA CHUKI NA WIVU
    BAHATI YA MWENZIO USIILALIE NJE Kama ameweza kujenga hilo jumba basi mungu atamuwezesha kujenga jingine pengine zuri zaidi ya hilo. UKIMUONA MKULIMA MWENZAKO AMEPATA MAVUNO MENGI KULIKO YAKO NI BUSARA KUMUULIZA SIRI YA MAFANIKIO KULIKO KUMTIA ILA
     
  18. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kila kilochakamili huchuka kutoka Kwa Baba wa mianga.Mavuno yaliyo na doa ni yale yaliyo mbali na wizi ,ukahaba, ujambazi.Huwezi kupata mavuno halafu ukaficha Huwezi kumushukuru Mungu kwa mali za wizi! Pale mwanzo alisema shetan kapoteza fomu
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu kumbe anakula sadaka zetu kwanzia leo sitoi tena sadaka kanisani kwake
     
  20. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nonsense and Futile!
     
Loading...