Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch. Rwakatare amepanga kukanusha tuhuma za umafia kesho kwenye ibada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jul 2, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kutoka kwenye vyanzo vya karibu na mch. Rwakatere vinaonyesha kuwa , tayari ameipata cd iliyochezwa kanisani fgbf church na sasa anasema sauti hiyo si yake , na ni njama za kumchafua, watu wameigiza sauti yake, na shetani anamwandama kumuvuruga.



    Sauti hizo zinapztikana kwenye you tube: Bomu la kakobe the part 1 & part 2:

    Mch getrude rwakatare amepanga kukanusha kesho kwenye ibada ya asubuhi kanisani kwake mikocheni b assemblise of god.

    Lakini baadhi ya wazee wa kanisa wametonya kuwa baada ya kusikiliza cd hiyo wamekiri kuwa ni ya rwakatare ila wamelaumu kuwa kuna mtu wake wa karibu amemuharibia mambo yake kwa sabababu za kisiasa.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    wote wachafu tu hawa
     
  3. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akikanusha ndo ataharibu kabisaaa ,bora tu ajimazie yaishe
     
  4. c

    chipanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Kayataka mwenyewe, asimsingizie shetani.
     
  5. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    na akome
     
  6. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35



    Hawa watu ni balaa kubwa,dini ni ngao yao ukichunguzi hutaamini wanachofanya,katika fomu za maadili hilo kanisa sijui lipo upande gani ni mali yake au waumini wake?.siku ya mwisho moto utakuwa mkubwa sana kwasababu ya hawa jamaa viongozi uchwara wa makanisa.
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,544
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Badala ya kuenda kukanusha tuhuma hizo habari maeleo, anataka kuzifanyia kanisani. Halafu ataiita ibaada? Mbona yeye ni mwanasiasa na ana uwezo wa kuyafanyia hayo mambo ukumbi wa habari maelezo? Hapa sasa utakuta kanisani kwake kuna watu walilazimishwa kufunga na kuomba kwa hizi siasa. Ni hii ndio aina ya wakristo tulio nao siku hizi, Tumekwisha! Yezebeli aliwahi kuwafungisha waisrael kwa Mungu wa kweli, lakini ilikuwa hila ya kumfitinisha Naboth, ili alidhulumu shamba lake. Isije ikawa historia inajirudia.
    .
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    ujenzi wa 'Mnara wa Babel' naona unaenda vizuri
     
  10. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mch.rwakatare .juzi alisema shetani ndiye aliyepoteza form ya maadili na kushindwa kutangaza mali zake, sasa anasema shetani kaingiza sauti yake kwenye cd kwa sababu za kisiasa!!!
     
  11. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuigiza sauti ya mtu kwa dakika 23. Hapa hakuna ujanja isipokuwa toba na malipizo, nashauli mch rwakatare aende atubu chumbani kwake, halafu aindoe mwenyewe kesi aliyofungua kwa kuwatumia mch dez patrick , apate ujasiri wa kukutana na kakobe na kuomba msamahaa ili mungu aone toba hiyo ikiambatana na malipizo.

    Cd hiyo ya tarehe 10/12/2010 inaonyesha dhahili kuwa kesi hiyo imeandaliwa na mch. Rwakatare na inatakiwa kuondolewa na yeye mwenyewe ndipo aendelee kuhubili.

    Damu ya hukumu ya kesi hiyo ipo kichwani kwa rwakatare na kama anakataaa kama pilato basi hata pata amani wala usingizi kama yaliyomtokea pilato
     
  12. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo huyu mama yuko kibiashara sana, Mara shule, uchungaji (kiongozi), mara siasa, vyote yeye. Anakoelekea siasa zitamshinda, na atakosa waumini kwenye kanisa lake maana wengi watapoteza imani naye. Haiwezekani Mchungaji kiongozi uchezewe na shetani mara kwa mara kiasi hicho.
     
  13. A

    ADAMSON Senior Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama pambana sasa na shetani huyo ili tuamini kwamba mungu wako ni kama mungu wa elia aliesima,isha jua
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Swadaktaaaa! Weli seidi. Umeonaeee!
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tatizo haya makanisa ambayo kuna kuwa na mtu mmoja mwenye sauti yamekaa kibiashara zaidi. Mbona hatusikii walutheri wamewachafua wakatoliki au waanglikana,...
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unadhan wana washauri hawa kunguru???????wao wameweka maslahi mbele,kaacha vikao kawah sadaka kanisani....lol
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sema wewe........uchizi wao wa maslah wanauleta hadi kwenye ibada..........sasa wataleta mitafaruku hata kwa waumini wao
     
  18. f

    fazili JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    siasa za madhabahuni noma. hii ni dhambi ya uongo na adhabu yake ni kuumbuka mbele za dunia nzima
     
  19. samito

    samito JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hajui kama uongo ni dhambi? tena kwa mchungaj ndo zaid? asijaribu kupotosha ukwel madhabahuni, maana anaweza akaanguka na asinyanyuke tena, shetan yupo kazin. Mungu awasaidie hawa wa2mish
     
  20. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sijaweza kufika mikocheni wiki hii. masumbufu yadunia yanabana. hebu tupeni taarifa rasmi. tuanze kwa mama rwakatale au kakobe. lakini kakobe alisha maliza j2 iliyopita. kwa mama patakuwa patamu zaidi. sasa nne ndo anapanda madhabahuni eeh?
     
Loading...