Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch. Mwesiga afyatuka... "Matatizo hayawezi kutatuliwa na watu wenye fikra zilizoyasababisha!"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Jun 19, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135




    Mchungaji msigwa akiaongea kwa jazba kidogo amelaumu kitendo cha Nchemba kuwaambia CDM wana pepo mtaka vyeo na wanahitaji maombi, akiendelea kufafanua anasema hata huko kwenye theology wanasema asiyefanya kazi na asile sio aombewe.

    Amemshangaa Nchemba kwamba ni mchumi wa aina gani anayesema CDM waombewe kwenye issues zinazohusu uchumi, amesema wachungaji huombea wazinzi wanaofumaniwa na wake za watu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amemwambia Nchemba? Wewe una lako jambo, Nchemba amewaumiza jana ndio maana unahaha, nchemba hajawahi kufumaniwa
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,412
    Trophy Points: 280
    wewe ndio mke wake.?
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu leo nimemkubali mchungaji msigwa.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaman daa msigwa kaongea ukweli sana, chadema kweli ni vichwa wote,. Mungu mbariki msigwa mungu wabariki chadema,.
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Masikini wananchi wa jimbo la iringa, matatizo yao hayawakilishwi tena.

    Kuwepo na kiwango cha elimu, la si hivyo huu ni msiba jamani. Yupo nje ya mada 100%
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Mwigulu kaaibika sana aisee, now taifa zima na kwenye hansad za bunge itajulikana kuwa ni mzinzi aliyefumaniwa na mke wa mtu na anahitaji kuombewa.
    First class economist anayetumia njia zilizoshindwa kutatua matatizo ya nchi.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  8. rugumisa

    rugumisa Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha.nimecheka leo sana.msigwa kweli ni kichwa!hahaha
     
  9. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Msigwa ni jembe la uhakika, amewapasha wanaojiita wachumi first class lakini hawana mchango wowote wa kiuchumi.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    msigwa is very smart.....
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Mbunge wenu wa magomeni Mh Chombo ameshindwa hata kukitaja chama cha ASP anasema CCM ilizaliwa na TANU! Aibu iliyoje kwa ninyi wazanzibar kujifanya mnadai nchi wakati hata historia yenu hamuijui. Na kwa kujikomba huku kwa Chombo tutahakikisha hadi mafuta yenu kidogo tunagawana

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  12. s

    simon james JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchemba mzinzi anahitaji kuombewa!!
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Yaani bunge zima wamecheka ile mbaya . Unarusha mawe unaishi kwenye nyumba ya vioo chezea msigwa wewe
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwigulu Nchemba ni mzinzi, alifumaniwa Igunga, anahitaji maombi
     
  15. a

    andrews JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​is lovely big up msigwa aombewe na komba kwa kubaka mtoto
     
  16. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We mpuuzi wacha kututukana watu wa Iringa. sisi sio maskini, labda maskini nyie ambaye mnalialia kila siku ati mvunje muungano ili mpate msaada toka kwa waarabu.
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Vichwa kwa Pumba kama hiyo? Kama ni hivyo bora tu kusiwe na Upinzani hapa Tanzania.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i can understand, not everyone can connect the dots, jamaa kaongea kwa fasihi sana, ni lazima uwe unajua kujumlisha na kutoa ili kujua anasema nini, kama mtu katoka fb leo hawezi kuelewa hata kidogo nini msigwa alikua anaongea

    he who laughs last think slowest!
     
  19. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mchungaji Msigwa anatisha,katema cheche mpaka nimewaona waziri Lukuvi na Membe wakitikisa vichwa kumkubali mchungaji Msigwa,kipindi anaongea CCM walikuwa kimya kutokana na ukweli waliokuwa wanapewa.
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kambaka nani tena? Usiseme kale kabinti kaliko segerea
    The unseen is illustrated by the seen.
     
Loading...