Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch. Mwakasege-Dar 19 Feb 2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Feb 13, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Habarini!

    Kwa wanaopenda kuhudhuria mafundisho ya Mch. Mwakasege, atakuwepo viwanja vya Biafra-Dar kuanzia tarehe 19 Feb 2012.

    Wote mnakaribishwa.

    Mbarikiwe sana!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    amina na wewe pia..
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Updates: semina imeanza leo rasmi mpaka tarehe 26 Feb.

    Ni baraka na faraja kushiri japo kwa kusikiliza tu.
    Somo la semina hii ni ' Mungu asipokujibu maombi yako, muulize ni kwa nini hakujibu.'

    Very interesting....

    BTW, kwa wakatoliki, jumatano ya tarehe 22 Feb ni ya Majivu tayari kwa kuanza kwaresma.

    Nawatakia mfungo mwema!
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kongosho...

    How I have missed you!
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante kwa Info..

    Kwa kuwa ni jirani na makazi yangu,nadhani mapepo machafu hayatasogelea Block 41 yote...
     
  6. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    AMEN, with great thanx mkuu
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu apewe sifa
     
  8. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Namshukuru Mungu leo nilikuwepo uwanjani binafsi nimebarikiwa sana kwa ambao hawataweza kufika mnaweza kumsikiliza kwenye radio wapo,sauti ya injili moshi,radio five na kwenye mtandao kupitia ww.kicheko.com au ww.christopher mwakasege.org
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kongosho ulikuwa bhana tumekumic jamvini au babu alikufungia ndani vijana wasikuone.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,473
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa taarifa. Ubarikiwe sana
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hata mie, nimekumiss sana Gee Cee.

     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haha ha, babu hana noma.

    Majukumu yalinisonga, miss you too Nitty.

     
  14. T

    Tewe JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Ubarikiwe, even thought anaitwa mwalimu si mchungaji
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nilitamani hiyo semina lakini mda umekuwa kikwazo. Sweetlady anakusalimia yupo hapa pembeni
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwambie SL akuwakilishe bana.
    Inatia uvivu kupanda daladala sana kwa ajili ya kuhudhuria hasa kama unatokea Tandika au Mbagala.

    Lakini ukifika pale haujuti. Kama ni mwamini njoo tu, you won't regret it.

     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa.... Kongosho bana...

    Lete stori mpya...

    Je,we mwenyewe ulifanikiwa kwenda leo?
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ana kipaji cha kipekee yule baba...!

    Mi nashangaa kitu kimoja.. Anasikilizwa na madhehebu yote ya Kikristo! Si Pentekoste pekee...

    Kweli Mungu azidi kumtia nguvu,maana ni baraka kwa wengi..
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atakuwa Dar kuanzia Tarehe 23Sep 2012 katika viwanja vya Jangwani.

    Karibuni!
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,294
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Lazima nijitahidi niudhurie....
     
Loading...