Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch Mtikila leo tunamwenzi je? Ktk hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Dec 9, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtikila amekuwa mtu wa kwanza tz kudai na kuweka wazi kuwa uhuru ni wa tanganyika na si tanzania hvy anaimiza tz idai uhuru wake pia ni muhasisi wa mchakato wa madai ya katiba japo wajanja wamenzidi kete kisiasa na kudai ni yao.hakika unastahi kuheshimika ktk hili
     
  2. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Nabii hakubaliki kwao!
    Na yote aliongea na kusimamia leo yanatimia moja hadi jingine!
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ni mtanganyika
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Amepambana sana Mch. Mtikila, nadhani limebaki swala la Mgombea binafsi na ile issue ya ma*********
     
Loading...