Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch msigwa sasa hivi ndani ya tbc.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, Jul 6, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadau kile kichwa cha data kiko ndani ya tbc pamoja na mh juma nkumba kinashusha data kama kawa.
    kinawatahadharisha watanzania kuwa magufuli ni high creaming caparsity kwa hiyo analewesha watu na data.
    umri tulionao ni tofauti na maendeleo tuliyonayo(yaani mtoto wa mika 12 anashika nafasi ya pili chekechea)
     
  2. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Dah! Aisee msigwa anazungumzia kuhusu nini jamaa hatari sana kwa data nanikubali sana kile kichwa!
     
  3. K

    Kwaito Senior Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha nimefurahishwa na huo mfano wa mtoto wa miaka 12 anashika nafac ya 2 chekechea!it is a valid example for our nation, 50 yrs of independence lakini maendeleo mhhh
     
Loading...