Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch.Lwakatare anaiba umeme -Prof Muhongo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by qq.com, Jul 28, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    amesema bungeni leo kuwa anaiba kuypitia shule yake ya st mary amekutwa ameiba umeme wa sh milioni 10 kuwa kesi iko polisi
     
  2. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wachungaji wana mambo!

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu si mbunge aliyeteuliwa na RAIS? tanzania bwana!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Sasa si wapeleke kesi mahakamani?
     
  5. N

    Nguto JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Jamani St Marys sio Rwakatare. Hiyo shule ni kampuni ambayo inashitakiwa yenyewe kwa kuiba umeme. Mhusika hapa ni mkuu wa shule na mhasibu kwa nini hawakulipaia umeme wanaotumia. Hii soo si ya mchungaji.
     
  6. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni upepo tu utapita ! Lakini angekuwa Sheikh Ponda hapa comments zingeshafika 200
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Unganisha Dot ili upate core!
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi nilijua mchungaji au sheikh akiiba wote wanakuwa wezi bila kujalisha dini!
     
  9. B

    Boniface m Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wanafikiri shule za st marys ni za mchungaji lwakatare,sio kweli jamani yeye alikuwa msimamizi kwa hapa tz,na sasa kunja msimamiz mwingine,nadhan prof huyo alifikiri ni mali ya mchungaji.
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    aisee? kwa mawazo haya kumbe watanzania bado tuna kazi ngumu kuelekea wenzetu walipo
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Taasisi nyingi tu zinaiba umeme lakini kwa kuanzia na huyu mama anayesimamia hizi shule ni sahihi. Tukisema shule siyo zake,naye ni msimamizi basi tumtuhumu nani? Hata askari polisi akiua raia wa nchi jirani hawezi kuwajibika mkuu wa kituo bali Amiri jeshi mkuu. Kwa hiyo generally mama mchungaji ni mwizi!
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ole wao mafarisayo wanaosafisha kikombe nje kumbe ndani ni kichafu
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa shule ya wakatoliki ponda povu lingemtoka
     
  14. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,207
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kingmaker mbona ukienda caspian pale kipawa ana mita kumi ukizisoma zinasoma 00000 kama hawatumii umeme vile
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Tupunguze kutetea Ujinga. Hatutafika. Hao uliowataja hapo WAMEAJIRIWA na Nani? Ingekuwa ni suala la kusifia St Marys kuwa ni shule inayoongoza kwa kutoa watoto vichwa huu ufafanuzi wako tusingeuona Hapa! Acheni Hizo.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nilishasema siku nyingi ,hawa wachungaji wa madhehebu ya kilokole ni wahuni wanaotumia kanisa kuficha madhambi yao
     
  17. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watakuwa wamefanya 'tampering' hao!
     
  18. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kila kitu kwenye taasisi fulani mmiliki anahusika. Wakati mwingi tu mambo mengine yanafanyika kinyemela na wafanyakazi bila mmiliki kujua, kwa hiyo kumhukumu mama wa watu sio kitu kizuri .
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ndo mana akawa anaiponda jf ili asiletewe kwere
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    yawezekana wanaoiba ni wale anaowatumia kuendesha shule yeye hana taarifa...suala hapa ni je kule kanisani kwake haibi??
     
Loading...