Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch loliondo na fursa ya utalii wa tiba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nanyaro Ephata, Mar 13, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kwenye kila jambo mna kusudi,naamini kuwa kuwepo kwa mchungaji Ambikile na uwezo wake wa kutibu magonjwa sugu kwa mitishamba,ni fursa kubwa kwa nchi yetu kujitangaza na kuingiza pesa nyingi za kigeni kwa utalii wa tiba(medical tourism)
    Nashauri kwa waziri wa utalii atumie fursa hii ya utalii wa tiba
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kama dunia yote imejaa mambumbumbu na watu waliokata tamaa kama Watanzania ..... na atangaze!!!!!!
     
  3. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Sijakuelewa kamanda
     
Loading...