Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch.JOSEPHAT GWAJIMA MUOMBEE DKT MWAKYEMBE.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 9, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mch.Josephat Gwajima aliejizolea Umaarufu wa kupambana na Nguvu za kichawi kwa Jina Yesu,Nikuombe Sasa ukiwa Mjumbe wa Mungu,Ukamfanyie Maombi DKT HARISON MWAKYEMBE taifa bado linamuhitaji,Mungu ni Mweza Wa Yote.
    Najua humu wapo wa kupeleka Taarifa hz,
    Mungu akuguse ukamwombee.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Halafu?
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Apone unauliza nini, hakuna sumu pale,Code za kifipa ni hatari kama si Tanga.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh hapo kwenye red untaka kusema yule naniliu ndo anahusika???
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wahusika magamba wakiongo9a na UWT
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu nini? Swali gani hilo?
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .....................KIKWETE NJOO UFANYIWE MAOMBI...................(Mchaka Mchakani Signature)

    .............................Halafu??????????????
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kisha Yesu akalia akasema baba ikiwezekana kikombe hiki kiniepuke, lakini si kama nitakavyo mimi bali mapenzi yako yatimizwe! Ni kweli tumuombee sana Dr Harison Mwakyembe lakini tusisahau na mapenzi ya Mungu.
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa vile ni hila za shetani, Mungu atamnusuru.
     
Loading...