Mch. Getrude Rwakatare anatajwa anatajwa kumuchukua binti musukule

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwamakula, Jan 7, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mch .Getrude Rwakatare wa Mikocheni B Assemblise of God anatajwa kumuchukua msukule mtoto wa Joyce Masali .
    Taarifa hii imeandikwa kwa undani kwenye gazeti la kiu leo lakini wameficha jina lake.
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo hili limekuwa zito kwani Joyce anaogopa kwenda kwenye makanisa ya Kiroho kuhofia alichofanyiwa na sasa anaomba msaada wa maombi kwa viongozi wa dini
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,911
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alaa kwahiyo ukaona na hiki ni kijiwe cha umbea ukaamua kuumwaga hapa?
     
  4. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kutuwekea sehemu hiyo ya gazeti hapa?
     
  5. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwa kuwa umeanzisha thread, weka hiyo habari yote ili kila mmoja aisome.
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gazeti hili lipo mitaani na hapa nilipo hapana scana hivyo jaribu kuangalia mitaani , gazeti lipo .Mtoto aliye potea yupo katika picha ya mbele na mama yake anaomba msaada kwani na yeye ana hali mbaya baada ya kufanyiwa ushirikina na Mama Rwakatare.
     
  7. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heading ipo hivi:
    KASHIFA NZINTO, MCHUNGAJI WA KILOKOLE ATUHUMIWA KUSHIRIKI KUMUCHUKUA BINTI MSUKULE!!
    MAMA WA MTOTO AELEZA MAZITO , YU HOI KITANDANI!!
    KUNA PICHA ZA WACHUNGAJI MAARUFU DSM AKIWEMO MCH GETR
     
  8. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha ya getrude rwakatare ipo uk 1
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 776
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani mch. Rwakatare ni mchawi?
     
  10. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    mwanga mkubwa
     
  11. c

    chelenje JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie simo...
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,818
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tubandikie nasi tujadili kwa facts.
     
  13. b

    bedui New Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mama kazidi hata huko ccm walikompa ubunge sijui kakupendea nini maana watu wenyewe ni mafisadi,wauwaji yaani huyu mama lwakatare kapotea kabisa
     
  14. E

    ELLET JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio, tena sana!
     
  15. M

    MJM JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 429
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchawi yaweza kuwa sehemu ya ibada ya Freemasons
     
  16. E

    ELLET JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio sehemu tu, ma Freemasons mungu wao ni Lucifer/shetani! Wachungaji maarufu duniani ni ma freemasons, ila kwa nje wanatumia jina la YESU ila ndani ni mashetani makubwa! Wafwasi wao wengi are ignorant about this, na hawana kosa mbele ya Mungu!
     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,020
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Zile siu zilizotabiriwa na manabii zimekaribia, tutaona na tutasikia mengi,tusistaajabu wengine kuumbuliwa madhabahuni kwa kutumia ushirikina kuhubiri.Tuwe na subira.
     
  18. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyo pita mama rwakatare alibuni habari katika gazeti la uwazi liliandikwa mama rwakatare auugua ghafla!!
    Alazwa hospitali dsm.
    Sasa wazee wa kanisa walisituka sana kwa sababu haikutajwa hospitali na tena mda wote walikuwa naye katika kanisani.
    Mama huyo alipo hojiwa na waandishi akakiri ni kweli anaugua shinikizo la damu na amewekewa drip.

    Wazee wa kanisa walipo mpigia yeye akakanusha na kusema ni mambo ya magazeti. Sasa wazee wanamshangaa ni kwa nini anabuni story na kuwalipa gazeti la uwazi ili aonekane anaumwa pressure kutokana na kuandamwa na makundi ya siasa.????
    Mchungaji anakuwa muongo hata kwa wazee wa kanisa???
     
  19. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama rwakatare mwaka juzi aliwahi kusema kanisani kwake ameangusha wachawi akiwemo ramadhani aliye kula kichwa cha mtoto mhimbili na kesi yake ipo kisutu.

    Kabla ya kuanguka watoto hao aliodai ni kutokana na nguvu za mungu alikuwa anafanya kazi za kukamata misukule biashara ambayo amezidiwa na mch gwajima.
    Baada ya kashfa ya rama mla watu kaacha kabisa kazi hiyo kukwepa aibu!!!
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48

    Unasali hilo kanisa??

    Kma unaaabudu hapo ondoka haraka, unajua kusema sema issue za makanisani mara nyingi ni ujinga wa waamini!


    CCM itusumbue mpaka wachungaji wenu wawasumbue jamani?? huna amani na hilo kanisa ONDOKA haraka nennda kwingine, kila unapoenda unaona hauridhiki, anzisha la KWAKO!! ndio uhuru huo

    I know all dirties of mama Rwakatare both as born again believer and as Apologetist , I know almost all dirties of all these so called Televengalist!!

    The root of the problem is TITHING!! fungu la kumi limechakachua sana kanisa kuliko maelezo! na ukisoma kwa makini hamna hicho kitu kinachoitwa fungu la kumi kwa wakristo -Agano Jipya, lipo kabla ya kristo!!! we can urgue this day an night

    Find article, Should church teach tithing??

    Leo ukitoa fungu la kumi wachungaji utakaowapata ni wale wa UKWELI tu
     
  21. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #21
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mch chegele kutoka mikocheni b naye amekimbia kanisanai hapo akidai kuwa mama rwakatare alitaka kumuroga!!!!
     
  22. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #22
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wachungaji hawa ni wakala wa ccm na muda wote ccm inawatumia kuhadaa upinzani.!!!
    Mama rwakatare ni mchungaji pekee aliye toa kauli kuwa kikwete ni chaguo la mungu mwaka huu na kapita kwa kishindo !!!
    Kwa hakika yeye anachanganya siasa , biashara na dini!!
    Yeye alikuwa mdau mkubwa wa deci na sasa ni mdau mkubwa wa forever living pamoja na kamali zingine!!!
     
  23. S

    Shomy . I JF-Expert Member

    #23
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mi nilijua tangu siku nyingi sn kuwa huyu mama ni mfuasi wa FREEMASONS(wajenzi huru). Sishangai!!!
     
  24. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #24
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama rwakatare anachanganya siasa,dini na biashara kinyume na sera ya baba wa taifa .baada ya uchaguzi alisema kikwete chaguo la mungu!!!
     
  25. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #25
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ebu acheni kum dhihaki mtumishi wa MUNGU. Hayo mnayoyasema hayana uthibitisho wowote ndio maana ata hilo gazeti halijaweka mambo hadharani. Kama ni kweli mtumishi huyo wa mungu anajihusisha na mambo hayo adhabu yake ataipata siku ya mwisho kwa sasa tumuache aendelee na kaazi yake ya kichungaji.
     
  26. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #26
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchungaji chegele kamukimbia rwakatare kwa tuhuma za uchawi!!!
     
  27. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #27
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatuwezi kufanya chochote kwa mama rwakatare lakini mabaya yakitokea tunaanika ili apate kutubu !!!
     
  28. E

    ELLET JF-Expert Member

    #28
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fungu la kumi lipo kwa Wakristo, soma tena vizuri Biblia, ILA sio kama linavyofundishwa na hawa 'wachungaji' wa siku hizi. Kutoa Zaka ni moja ya tabia za Watu wa Mungu, . Ila hawa 'wachungaji' do misinterprit the whole doctrine, na kwasababu sisi wafwasi wao hatusomi maandiko, hatuelewi!
     
  29. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #29
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 9,208
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    Kama ni kweli basi iyo ni mechi kati ya mama rwakatare vs shingongo. Naona mpambano haujafika dk 90!!
     
  30. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #30
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,513
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Halo hiyo source haiaminiki kabisa "KIU" kama si unafiki au majungu
     

Share This Page