Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch: Dk rwakatare atoa mpya tume ya maadili ;shetan amepoteza fomu zangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 16, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa viti maalum mh dk rwakatare -mch; ametoa mpya pale alipoulizwa zile fomu zako ziko wapi akadai nilizileta sikunyingi na nazanishetan atakuwa amezipoteza ili kuniaribia... Alisema hayo wakati akihojiwa na getrude cynus
    katika utetezi wake mch alitumia maneno kama pepo,shetan

    mch huyo alisema yeye alijaza hizo fomu siku nyingi ..lakini anashangaa kilichotokea..mambo mengine ni shetan tu kila mahali yupo na kusema kazi ya yeye kujaza ni dk kumi tu na sio mtihan wa cambridge hadi nshindwe kujaza

    dk rwakatare mch;alionyesha nakala ya fomu anayodai kujaza muda mrefu na kusema kila mwaka amekuwa akijaza hata hivyo aliwambi tutaamini vipi kama ni halali pengine ulikuwa nayo nyumban najana ukaitoa copy...je hukusaini kokote uliporejesha fomu ??alihoji mwanasheria akasema wakati wa kuchukua lazima usaini kurudisha sio lazima usaini baadhi ya mahojiano hayo yalikuwa kama ifuatavyo

    mwanasheria:
    Unasema ulijaza fomu mbon azikufika kwetu

    mch;dk;mh mb rwakatare:
    Hilo litakuwa ni pepo tu mimi nilirejesha na mungu ni shaidi

    mwanasheria:
    Umengangania shetan hivi huyo shetan ni nani?

    Mb rwakatare: Ni roho chafu kazi yake ni kuharibu nakufanya mambo yaende vibaya

    mwanasheria:
    Huoni anakupeleka vibaya na unapoendelea kumtaja uoni atakumaliza kabisa

    mh mb :
    Kimya

    mwanasheria
    mwanasheria aiomba baraza hilo litupilie mbaliutetezi wa rwakatare na amekiri kutofanya ufwatiliaji

    ni hayo tu na baada ya hapo alipewa fomu nyingine na kuhadiwa kutumiwa barua ya karipio kali


     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hii habari imetoka wapi?, onyesha source plz. Bado naamini kuwa mahojiona ya baraza na watuhumiwa ni confidential, wewe hii habari umeipataje. Bado naamini niya kutunga. Hata hivyo mimi nahoji juu ya ufanisi wa tume hiyo. Wabunge kadhaa wamedai kuwa fomu zao walizikabidhi ofisi ya bunge mda mrefu , kama hivi ndivyo basi tume ilipaswa kuwasiliana na ofisi ya bunge kwanza kabla ya surmon.
     
Loading...