Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MC chichi hatunae tena

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, May 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Habari zilizotufikia hiv punde zinasema
    yule mc mashuhuri shupavu dada yetu MC CHICHI
    Amefariki dunia muda s mrefu uliopita...Mwenyezi mungu amrehemu sana
    dada yangu sikuwah kumjua vizuri mpaka nilipomkuta akkiichambua vizuri
    KEKI ikiwa na mafiga matatu..loh R.I.P MC CHICHI BWANA AMETOA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE TULIKUPENDA MUNGU ALIKUPENDA ZAIDI DADA YANGU..
    SITOKUSAHAU MAISHAN MWANGU...NA WOTE ULIOWASHREHESHA....MWENYE TAARIFA ZAIDI WAPI NA LINI MAZISHI NAOMBA MZIDI KUTUPA TAARIFA KUPITIA HAPA
    Mungu awape roho ya uvumilivu ndugu jamaa na marafiki
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP ...mc CHICHI
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Du hii miezi ya May, June na July tutalia sana, R.I.P Mc Chichi
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    we junius mbona unatutisha wenzio......jana nimeota kuna mwana jf tunamwaga kwa machozi wengine wakishangilia kwa ukamanda wake sijui nani....sasa ana wewe hayo ndio unahitimisha ndoto kabisa

    msiogope kila jambo na waakati wake
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,909
    Trophy Points: 280
    Usiamini sana katika ndoto, utakuja kuvunja ndoa yako bure!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Aaaah aaah usiogope
    nipeleeke udaku nilikuwa sijakuona muda mwingi nkasema hapa ndipo
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Usishituke Mkuu, vipindi hivi mivutano ya nguvu za sayari na jua inaleta mambo ya mishtuko mengi, yanakuwa mazuri mabaya ila niliyowahi ku experience ni mambo mabaya ya kushitua kama kifo cha Amina Chifupa, Prof. Haroub Othman, Nasma Khamis, Michael Jackson...n.k wengine ni marafiki zangu tu wa kawaida tu walifariki ghafla na wengine kutokezewa na matukizio mabaya mabaya bila ya kutegemea, yote haya katika miezi hii huu ni mtazamo wangu na nilipojaripu kufuatilia kwa "wataalamu", waliyahusisha matukio hayo na mivutano ya sayari na mambo yanayohusiana nayo...walijaribu kunifafanulia kuwa inafika kipindi mivutano ya nguvu za sayari huwafanya binaadamu na viumbe wawe kama wendawazimu na nyakati hizo utaona dunia ina matukio ya ajabu kama vita vya wenyewe kwa wenyewe, ugomvi baina nchi na nchi, maandamano ya ghasia na vurugu na vitendo vya kihalifu vingi vya kushtukiza shtukiza, wakanipa mfano wa mwezi kama wa April ambao Martin Luthter King Jr aliuwawa, mauwaji ya kimbari Rwanda yalitokea, vifo vya marais wawili wa Rwanda na Burundi vilitokea kwa style mbaya, Kuuwawa kwa Abeid Aman Karume n.k
    Any way, hayo yalikuwa katika kudadisi tu na siyaamini sana ila jamaa walinipa mambo mengi sana na evidence ambazo ni sahihi kabisa. Ikifika miezi kama hii na mingine huwa nakumbuka na hali zile "wataalamu" wale walivyozielezea, bado naamin kuwa Mungu ndiye anaepanga lolote litokee kwa wakati wowote.
     
  8. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaaaaaaa......
     
  9. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahara pema peponi..............
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    rip
     
  11. l

    lagusya Member

    #11
    May 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP,Mc Chichi,
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Nimehudhuria Mazishi makaburi ya Kinondoni, kitu ambacho nimekishudia ni kitendo cha Jenaza lake kubebwa na MC wa kike peke yao. Hii mara ya kwanza kwa wanawake kubeba jeneza!.

    Halafu wakavalia sare maalum iliyomachi na rangi ya nguo aliyovikwa Marehemu iliyomachi na rangi ya Jeneza lake.

    Hii ni mara ya kwanza nimeona mshikamano wa ajabu kati ya ma MC.

    RIP MC CHICHI.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    May 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mbwembwe zote hizo zitamsaidia nini maiti?
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni sherehe yake ya mwisho!
     
  15. k

    kaiya Member

    #15
    May 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Chichii
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    May 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Maria Roza una uhakika na unacho kisema!?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    kwani hapa mahakamani mpaka awe na uhakika?
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    may The almighty God keep him in peace
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    at least ni last moment ya marafiki na ndugu na jamaa ku-fanya kitu ambacho wanhependa kiwe cha furaha lakini kimekuwa cha huzuni wakati mwili wake ukiwa bado kwenda nyumbani kwake pa milele.
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    May 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni mahakamani tu ndipo tunatakiwa tuwe na uhakika! Nilikuwa silijui hilo.
     
Loading...