Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwembwe za kaka yangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kashaijabutege, Feb 7, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siku moja fundi wa simu alitumwa na bosi wake kwenda kwa Advocate Rutakyamirwa. Ruta alipomuona fundi akanyanyua simu ya mezani na kuanza kuongea kwa mbwembwe.

    How are you Kajumulo? Vipi Chicago? Sisi tuko fine, ila mwanangu Rwejuna ndiye aliibwa TZS 1bn za matumizi alipokuwa akiogelea beach. Bahati nzuri 2bn zilizokuwa kwenye mfuko wa suruali hawakuziona.

    Mie nitafika huko next week kwa ajili ya kumtetea Obama kwenye kesi ya defamation. Of course, i will come with wife and our last born. Can you believe kwamba Obama namtetea bure?...

    Baada ya kuona Ruta haachi maongezi, yule fundi akamshitua na kumwambia Bosi, kwaheri. Ruta kusikia hivyo, akaweka receiver chini na kuuliza "what is your problem kijana"?

    Yule kijana akamjibu, nimetumwa na Bosi wangu kuja kukuunganishia hiyo simu yako ya mezani. Lakini naona umeshaanza kuitumia, inawezekana Bosi wangu kakosea kunituma hapa.

    Ruta kwa mapomp na kusevu soo akamwambia fundi " Let me take out my wireless device so that you could continue". Akajifanya anachomoa "device" na kisha akamruhusu fundi aendelee.

    Mjini hapa.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawajamaa bana, full masifa, na karibu wote kutoka ule mkoa ndo walivyo
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata mimi naona,ila ni wakali hao ukiwaambia
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi siko hivyo?
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    basi we muhaya jina.LOL
     
Loading...