Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwana samatta

Discussion in 'Sports' started by 250689, Apr 3, 2011.

  1. 2

    250689 Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote yaliotokea uwanjani lakini samata ameunyesha kiwango kizuri..i can see a better future for him kama atatulia na kuelekeza akili yake kwenye soka..ila akiendekeza misifa badala ya kucheza mpira kama wenzake tunaowafahamu si bure hata baada ya miaka miwili tukamsahau ktk medani ya soka.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    He is a true pro nimemkubali kwa kweli
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Samata anatakiwa aondoke kabisa Simba na Tanzania kama anataka kuendelea... Ajaribu kwenda nchi zinazoheshimika kwa kukuza vipaji kama belgium, France

    Kwakweli he is a gem na movement zake kama ni darasani tungesema ni mtaalam wa physics ya kufa mtu

    the boy is a superstar
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tukiacha ushabiki,kijana anajitahidi,aache usharobaro.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sio sharobaro
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao akina Samatta wapo wengi sana Bongo, na wapo wakali zaidi ya Samatta.
    Walivyotokea akina Ngassa nao walisifiwa hivyo hivyo.
    Dawa sio kumkimbiza Samatta nje ya nchi, tuanze kwanza kuijenga soka nzima ya Tanzania.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Labda lakini nimuonavyo,yumo..
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Aisee mbona kijana sio sharobaro? Au simjui vizuri?
     
  9. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa kweli dogo ni mzuri ila tatizo la wachezaji wa bongo akisifiwa tuu anavimba kichwa na kuacha kufanya mazoezi
     
  10. t

    thedon JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Atafutiwe nafasi aondoke Tz. Reality is that kipaji chake kitadumaa akibaki, case in point Ngassa. Yaani hata kama MLS as long as its not Africa. Mwenzake Nizar anang'ara huku juzi tu hapa he turned in a super-sub perfomance with two second half assists to help bring his team back from a 3-0 defecit.
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    msihofu kijana anadaliwa vzr tu,na jana baada ya game Rais wa TP Mazembe Mois Katumbi kafanya naye maongezi...yamefikia mapuzuri....hope watamchukua
     
  12. t

    thedon JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Thats all good lakini mi naona Africa is not sufficient for him to reach his potential though TP Mazembe would be a good place as any to start with.

     
  13. t

    thedon JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Hahaha! I just realized I replied to my own post. Duh!
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Duuh! Never seen before!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Wengine tuko mbali jamani, vipi simba jana imeandika Historia? naomba kujulishwa matokeo.
     
  16. t

    thedon JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Us newbies man, U gotta love us!
     
  17. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo dogo nilimuona kwa mara ya kwanza mwaka jana wakati timu yake ya wakati huo, African Lyon, inacheza na Simba uwanja wa uhuru. Mara moja nilgundua kwamba ni mchezaji mwenye future nzuri sana katika soka. Aliwasumbua mabeki wa Simba throughout the game, ingawa hakufunga goli siku hiyo. Anahitaji msimu mmoja zaidi kwenye Premier league ya Bongo ili ang'are zaidi. Nina uhakika atafika mbali sana kisoka.
     
  18. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Simba haikuandika historia yoyote, ingawa ilifunga mabao mawili (yaliyotakiwa), bahati mbaya wao wakafungwa matatu!
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Lishe kwanza, na mazoezi ya kutosha kujenga misuli!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mbwana mzuri jamani, yaani ana features zote za mchezaji profesheno... Positioning, target, speed, accuracy... Aaah, nyie acheni tu!
     
Loading...