Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwana samata anavyoibeba tp Mazembe

Discussion in 'Sports' started by samirnasri, Jul 18, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mchezeji wa kimataifa wa Tanzania mbwana samata anayekipiga katika timu ya tp mazembe ameendelea kuwa mwiba mkali kataka ligi kuu ya demokrasoia ya kongo. Samata, akiingia kutokea benchi katika mechi yake ya kwanza kuichezea timu yake, alifunga goli pekee katika dakika ya 89 lililoiwezesha timu yake kuibuka na ushindi wa goli moja kwa bila dhidi ya timu ya Republican Guard. Tarehe 15 july 2011 Samata pia alionesha kiwango cha juu pale alipoweza kutoa pasi mbili za mwisho zilizo zaa mabao mawili ambayo yaliiwezesha tp mazembe kuibuka na ushindi wa magoli 2 kwa o dhidi ya timu ya FC Saint Pierre.
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio maana TP Mazembe walikubali kulipa mamilioni ya pesa ili kumsajili!!!! They saw potential on him!!!!

    Tiba
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    TP Mazembe wamechukua kifaa kwa Samatta na kama hata bweteka samata hana miaka miwili utamsikia ufaransa au nje ya Africa
     
  4. E

    Eddie JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. E

    Eddie JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. E

    Eddie JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto anatisha!
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli nimekubali maana kila baada ya dakika mbili utasikia Mbwana Samataaaa!...:biggrin1:
     
  8. iHustla

    iHustla Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbwana age yake?
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bado mchanga sana kama nchi yake, ana miaka 50 tu.
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kijana A ki keep it up atafanikiwa!
     
  11. m

    moo New Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazembe wamelamba dume samata ni kifaa
     
  12. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Bado ameendelea kutisha, waulize waarabu wa zamalek na al ahly!
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Akija team yetu ya taifa madafu hapa anazunguka tu hadi mpira unaisha!chezea kuumia wewe?
     
  14. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Guys, the boy is shining because of Tresor Mabi Mputu kule wanamwita "Mfalme Mputu",angalieni kwa makini % kubwa ya magoli yake anayoifungia TP Mazembe yanakuwa yamefanyiwa kazi na "Mabi"...na kuthibitisha hilo ndo maana akichezea team isiyo na Mputu i.e Taifa Stars Samatta ni kama John Boko Adebayor wetu tu,anyway ni mtazamo wangu tu.
     
Loading...