Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBWAAAAA- Na SI SI JE!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Domenia, Feb 2, 2010.

  1. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    baada ya jambisha- Jambisha!!.....

    bab-kubwa ya CCJ...sisi-me ana angaika kushika korodani zake kila mara...halali usingizi....

    mara Mbwaaaa....mbwaaaaaaaaaaaaa....

    jamani acheni tabia hii mbaya ya kutishiana tishiana......mbona hivyo.. Ukumwaga Ugali nina mwaga Mboga...

    ona CCM wanavyo waka wakati hata chama badohakija sajiliwa...

    usajiri wa CCJ unatakiwa haraka...CCM Inge onyeaha busara yake kuhakisha kiana sajiriwa...haraka...

    CCJ itatufumbua macho...ugomvi wenu sisi tuta jua wapi tulikua tuna danganywa...

    gafla hata chama hakija sajilia...kimesha ifunika KAFU FC....

    Dhu!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    Kaf FC? hahah
    .msajili lazima azingue hapa. sema sheik keshamaliza kila kitu. no election this ya.
     
  3. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...sisi em kama kweli ni wa wazi basi wafanikishe usajiri wa sisi je? tena tarehe 5 febu this ya[/B][/COLOR][/SIZE]
     
Loading...