Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...Mbwa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WaliNazi, Mar 16, 2012.

  1. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... huyu kiumbe dume humaliza vp hamu yake....
    ..anapomkosa jike....!!??

    ...jus concerned...
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Km hakuna jike hawezi kuwa na hamu...na hata ikitokea jike likawepo ila haliko kwenye heat haliwezi kumpa mambo....
    Ndio walivyoumbwa sio km wanadamu wakukosa wahaha...lol
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na dolphins (kiswahli chake nadhani ni bompoo). Hawa wanyama waishio baharini wana taabu kama binadamu-kufanya ngono kwa kutamaniana na sio kwa ajili ya kuzaana kama walivyo VIUMBE WOTE WENGINE aliouumba Mwenyezi Mungu.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Thanks hii niikuwa siijui...
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Leta ushahidi wa hilo kuhusu dolphins. Dolphins wana akili kuliko wastani wa wanyama wengine lakini sidhani kama hufanya sex for pleasure kama binaadamu.
     
Loading...