Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa wanatuharibia tabia watoto wetu jamani!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ndyoko, Dec 30, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani tabia zao kama watu, hasa kipindi hiki cha
    mvua na ubaridi utakuta wanarandaranda mitaani
    wakifukuzana mitaani na kufanya vitendo
    vya kuongeza uzao wao.

    Utakuta wanatoka kwa wanaowafuga
    wanakuja kufanya ujinga wao kwa wasiowafuga.

    Hebu tushauriane tuwafanyaje hawa 'wadudu'
    wakome hako katabia kao mbele ya wanetu
    wadogo tena malaika wasiojua A wala B ya hii maneno.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    akipita kitaani kwako mpige nondo
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    waambie watoto waingie ndani wataliwa na mbwa
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watoto wa kizazi cha dot.com hiki, kizazi kinachosikia ufisadi kila uchao na kisichojua nani mwenye kauli ya mwisho serikalini hiki kizazi hiki............sidhani
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    fukuza ukiwaona maana mbwa ni malaya sana wanapenda sana ngono halafu maskini yule jike huwa anaona aibu kinoma yaani anakuwa mpole sana
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi bwana tulipokuwa wadogo,mbwa dume na jike walikuja mbele yetu huku wamenatana.Mwenzetu mmoja aka-suggest tuwatenganishe kwa kupiga shaft ya dume kwa ukuni.Hili wazo lilipingwa vikali sana na mwenzetu mmoja ambae yule mbwa dume alikuwa ni wao akidai kwamba kwa kufanya hivyo mbwa dume ataumia shaft yake.Final solution ikawa zitumike kuni mbili,ukuni mmoja upige kiuno cha jike na mwingine kiuno cha dume.Hii mbinu ilifanikiwa kwani walijichomoa kwa nguvu zote na kila mbwa akashika njia yake huku wakiacha matone ya damu nyuma.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huyo jike alikua bikra maana mpaka damu
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Yaweza kuwa kweli.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wewe Jaguar unajisifia ukatili muliyowafanyia hao wanyama, hasara na dhambi iliyoje!
     
  10. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huu ni unyama wa hali ya Juu sana.. Ile flap ya mbwa inaweza isirudi ndani kwenye kifuko chake tena, na kusababisha mainzi kukivinjari, afu then kidonda na mbwa hufa kwenye maumivu makali sana. wataalam wa mifugo wanasema Lile fundo la mbwa Dume ni kama mfumo wa pira gumu ambalo hunatia kwenye uke kama ball joint za gari. sasa ukitenganisha kwa Nguvu unaweza kuua mishipa yake na lile konzi lisirudi kwenye kifuko chake.. aisee ni unyama wa hali ya juu. please stop it kwa generation yako.
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I'm sorry but kwa umri ule hiyo ndo ilikuwa solution yetu.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That was when i was in standard 4 with childish mind!
     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh yan unachopost ukiadd na uo uso wako lol tabasamu toosha.
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jf is never boring
    source:the boss
     
  15. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    I don't support or promote animal violence..
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Ajiri house girl kutoka Iringa, mbwa akisikia tu harufu ya Mnyalu hakatishi kabisa anga hizo
     
  17. J

    Justine kimbunga Member

    #17
    Feb 6, 2013
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kupiga panga 2
     
  18. b

    bokeye Member

    #18
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 7, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu kumbe dume linapanda kama mbuz halafu inavusha mguu mmoja!
     
  19. b

    bokeye Member

    #19
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 7, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    j aliwhalibia starehe bana mbona ww ukiwa na demu ako hs mambo fln nan anaekubugudhi?
     
Loading...