Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa wa rais bush amuuma mwandishi marekani

Discussion in 'International Forum' started by Pdidy, May 19, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    BAADA YA MBWA WA RUPIA KUMUUMA MAREHEMU MAC D MOSHA NA KUISHIA KWENYE UMAUTI MBWA WA BUSH NAE AFANYA MAMBO...SOLN NI IPI???

    Barney akimwuma Jonathan Decker

    Mbwa wa rais Bush, Barney, jana alimwuma kwenye kidole, mwandishi wa habari wa Reuters, Jonathan Decker. Decker alitaka ku-pet kichwani ndo Barney kamwuma.

    Mimi nashangaa wazungu hapa Marekani. Kila jibwa wanataka kumpeti. Na pia unatakiwa kumpeti mbwa wa watu hata kama hutaki ilikuonyesha urafiki. Kwa kweli hapa Marekani mbwa wengi wamezoea zoea kuwa petted na watu wasiowajua. Kuna madai kuwa mbwa anakuwa na hasira za master wake. Hivi ina maana Rais Bush saa hizi ana hasira kutokana na ushindi wa Obama?

    Kuna madai kuwa si mara ya kwanza kwa Barney Bush kumwuma mtu. Amewahi kuuma wageni waliotembelea White House.

    Wachekesaji wametoa sababu saba za Barney Bush kumwuma Decker:

    1. Barney was tired of all of the bad press
    2. Barney was fearful that the reporter was a terrorist
    3. Barney was giving the reporter the traditional White House greeting
    4. Barney was showing everyone who really runs the Bush household
    5. Barney was bored and trying to get Bush to stop watching the Country Channel
    6. Barney was trying to do one more thing to make sure no one forgets about Bush
    7. Barney was saying "good-bye." Just like Bush, he knows his days are number.

    Kuna mtu mwingine ameandika mahojiano feki na Barney: http://www.examiner.com/x-1028-New-York-Small-Dog-Examiner~y2008m11d6-Bushs-dog-Barney-bites-Reuters-reporter-and-explains-why-he-did-it




    Kwa habari zaidi someni:

    http://rawstory.com/news/2008/President_Bushs_dog_bites_Reuters_reporter_1106.html

    http://www.chron.com/disp/story.mpl/politics/6099752.html
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wait a second
    Bush bado ni rais wa unyamwezi?
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i was about to ask the same question
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Halafu hii mbona imeshasahaulika long time, kabla hata Bush hajaondoka WH.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...