Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa ni wako faza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mr. Tanganyika, Nov 22, 2010.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kumaliza ibada ya jumapili, padri mmoja alitoka kwa ajili ya kupunga upepo. Akiwa katika matembezi akakutana na watoto watatu wakigombana. Walikuwa wananyang'anyana kitoto cha mbwa. Yule padri akawauliza kisa cha ugomvi ule. Wale watoto wakamwambia kuwa wamemwokota yule mbwa, sasa kwa sababu wako watatu wakaamua kila mmoja aseme uongo na atakayesema uongo mkubwa zaidi ndiye achukue yule mbwa. Wote wanadai kusema uongo mkubwa ndio maana wanagombania.

    Yule padri akaanza kuwahubiria kuwa kusema uongo ni dhambi na akawaambia kuwa akiwa katika umri kama wa watoto wale hakuwahi kusema uongo hata siku moja.

    Mtoto mdogo kuliko wote akamchukua yule mbwa na kumkabidhi padri, "Faza, huyu mbwa ni wako. Umetushinda kwa uongo!"
     
  2. masharubu

    masharubu Senior Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuache msg za kuwakashifu viongozi wa Kiroho kwa vyeo vyao mfano mapadri, mashehe nk. Ungeweza kutumia hata masharubu kwa mfano
     
  3. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si kashfa.....ni utani, na mimi hao ndio watani zangu. Hakuna jadi kwenu?
     
  4. masharubu

    masharubu Senior Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna utani kwa viongozi wa dini, bado nasisitiza tumia majina ya utani kama ya humu jamvini lakini acha utani na viongozi wa kiroho Mr. Tanga Nyika
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ???????
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    He! We kabila gani hilo ambalo viongozi wa dini ni watani zako?
     
  7. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi Mkrichagga
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah!!
     
  9. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    utani mbaya
     
  10. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Roho yangu inatamani kuwatania viongozi wa kiroho
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh siku hizi naona hakuna utani mwingine zaidi ya maaskofu,masister inatia kichefuchefu kwa kweli:rain:
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CRAP akichorwa Mohamad kidogo mnaandamana dunia nzima
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    eheeee....duh?
     
Loading...