Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa msanii!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngoshwe, Feb 19, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu dogi kapoteza kabsaa wajibu wake wa asili kwa kujihusisha na usanii wa dansi kwa lengo la kumwongezea kipato bwana wake na mwenyewe kuish maisha mazuri katika jamii!!!!

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=Mhrze8kJQM0[/ame]
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha!!!! heeee! huyu mbwa au? But so nice, nawapenda sana mbwa. Unaweza kumfundisha kufanya lolote, likewise paka.
     
  3. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    kweli huyu mbwa kapoteza mwelekeo, sio mbwa tena huyu, ila inafurahisa
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoshwe, ukosi vishindo , kweli nikiona post zako lazima nipitishe macho, umefanya siku yangu iwe na kicheko leo. otherwise asante sana.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Acha fiksi zako bana!! Tangu lini paka anaweza kuwa tamed??
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inawezekana mzee ni mazingira tu na makuzi; See this also:

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=Wvo-g_JvURI&NR=1[/ame]

    Most World exsensive cat:
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=RqJRhX72FmI&NR=1[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=rZEgvh_u_Ts&NR=1[/ame]

    YOTE NI MAKUZI na VIpaji HII ni kwa wale watoto bajanja baliozaliwa na damu wa Usaniii:

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=mk42wSXXGq8[/ame]


    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=KNHLywCfnHI&feature=related[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=mYfMZEnEiaw&feature=player_embedded[/ame]#


    AND THIS CUTE LITTLE BOY:
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=daOu7_Gf3gM"]http://www.youtube.com/watch?v=daOu7_Gf3gM[/ame]

    HAVE NICE W'KEND GUYS!
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .....Huyu mbwa kaniacha hoi, anavyocheza huo mziki lol.......nafuu siku nimeanza vizuri kwa kicheko maana mbwa anayarudi si mchezo,huyu mbwa atanifanya niwe nacheka hapa ibada ikianza.........lol
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    SOO NICE...
    rAHA TUPU!
     
Loading...