Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbwa matajiri zaidi duniani!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rebel volcano, Aug 3, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mukiona maisha magumu tanzania,itabidi mukawatolee huduma za kuwashughulikia,ili mtajirike haraka!utajiri wa fasta bila mihangaiko!!
     

    Attached Files:

  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    toa basi maelezo....ni mbwa wa nani.....anapatikana wapi na huo utajiri wake ni upi......?
     
  3. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    funguka vizuri huo utajiri wao ukoje au wanaowamiliki ndo wanautajiri?
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Acha uwongo. Mbwa Wendy siyo tajiri bana.

    Tena ana ugonjwa na siyo mwili wake asilia.....
     
  5. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    we umeshawashughulikia tayari?
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli mtoa story katupa tena nakazi ya kutafuta ukweli, basi hata mm najua Ng'ombe na Mbuzi matajiri duniani tafuta na Google neno mbuzi tajiri
     
  8. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo hakuna kazi ma mdogo ni ku click hiyo link na kusoma hiyo habari au hata ku click link kwako ni kazi!!!
    kweli kwa kizazi hiki tutegemee migomo zaidi!!
     
Loading...