Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa hufanana a mabwana wao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Dec 2, 2010.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Marafiki watano walishinda juu ya umahri wa mbwa wao, kila mmoja akdai wake ni mahiri zaidi:
    Mbwa wa Fundi Mjenzi akakusanya vifaa akajenga nyumba
    Mbwa wa Mhasibu akaenda kwenye kabati akarudi na boksi la biskuti 30 akazigawa mafungu matano ya sita-sita.
    Mbwa wa Mpishi akaingia jikoni na kutayarisha aina mbali za vyakula kwa muda mfupi sana
    Mbwa wa Fundi Kompyuta katengeneza programu na "database", wote wakashangaa.

    Akabakia Rais na mbwa wake, alipoona wote wanamshangaa hafanyi kitu akamwamrisha mbwa wake aoneshe umahiri wake:
    - Akataifisha nyumba ilojengwa
    - Akala biskuti zote na vyakula vyote peke yake
    - Akamwaga kinyesi juu ya kompyuta na zulia
    - Akaamrisha atangazwe yeye kuwa ndie mahiri zaidi na kwa hivyo mshindi, asitokee mtu wa kupinga uamuzi huo na hakuna mahakama ya kuweza kumshitaki.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tutakuchakachua weweeeeeeeeeee
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nice one
     
Loading...