Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa Germany Sherpherd

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Mar 31, 2010.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu poleni na shughuli,

    Aisee ninao mbwa wawili GSP Pure!ni ndugu yanh wamezaliwa tumbo moja,kuna wataalamu wa mbwa wamenijuza kwamba mbwa wakiwa ndugu huwa hawawezi kuzaa na iwapo wakizaa basi hao watoto huwa hawawezi kuishi. Nilikua nahitaji mbwa kwa ajili ya kubadilisha kama kuna mtu mwenye nao anapenda kubadilishana.Mbwa kwa sasa wana miezi minne.

    Nawasilisha
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafuta dume local uchanganye watakuwa na immunity nzuri. Huwa wanaonewa sana na ugonjwa pav-kuhara na kutapika damu.
     
Loading...