Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa anayeongea

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Mar 15, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna rafiki yangu nilisoma naye shule ya msingi nikakutana naye jana na kuniambia ya kuwa kazi yake ni kuwafundisha wanyama mbalimbali jinsi ya kuongea na hata kupokea simu ndipo akanipa namba yake nimpigie kama siamini,ndipo nikaamua kumpigia ili kumsikia huyo huyo mbwa akiwa anaongea,lkn rafiki yangu aliniambia huyu mbwa hujibu hivi
    KEYS:
    WU WU=NDIO
    WU WU WU=HAPANA
    HA HA HA HA HA =(jinsi mbwa anavyohema)NI KUFANYA TENDO LA UUMBAJI
    Basi mzee nikaruka hewani na mazungumzo yetu yakawa hivi
    MIMI:hallo
    MBWA:WU WU
    MIMI:mzee Mcheji yupo
    MBWA:WU WU
    MIMI:mkewe je naye yupo?
    MBWA:wu wu
    MMI:Wako sebuleni?
    MBWA:wu wu wu
    MIMI:wako jikoni?
    MBWA:wu wu wu
    nikaanza kufikiria usiku huu kama hawapo maeneo hayo watakuwa wapi?nikamuuliza tena mbwa
    MIMI:wako chumbani?
    MBWA:wu wu
    MIMI:wanafanya nini na umeme hakuna ?
    MBWA:ha ha ha ha ha
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Washawasha takumeza sasa hivi unapausua mbavu zangu..WU WU WU
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaha dah! kweli noma hadi mbwa analonga!
     
Loading...