Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa anahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Obhusegwe, Sep 3, 2012.

  1. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hello wadau.

    Anahitajika mbwa aliyekuwa trained vizuri. Nitafurahi kama nitampata na aliyemtrain kwa ajili ya kumzoesha kwangu pindi nikimnunua. Kama unaye, au unajua wanapopatikana, please let me know. Haijalishi ni aina gani, la muhimu awe trained vizuri. PM me au reply kwenye thread ni jinsi gani naweza kumpata. Ahsante
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda pale namanga hospital ya mbwa watakupa dar zote kama upo dar lakini au pita victoria huwa wanauzwa mbwa pale ni hayo tu..
     
  3. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hawa policcm wenyewe ni majibwa tosha si ume ona mafinga walivyo fanya!We nenda
    kwa IGP bila shaka atakupa mbwa
    policcm,anao wengi sana!
     
  4. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nina mbwa aina tya german shephard miezi minne bado trained unaweza kumuona
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Toa mawasiliano yako unajua wanao uza mbwa wengi awana muda wa kuingia mtandaoni toa number tukupigie
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    PM me.....wako trained,species mbalimbali,with clinic cards and all other required documents.ila wanapatikana Arusha,wewe au atakayekuwa anamhudumia atahitaji kuwa trained pia,ili aweze kuhudumia.kwa sasa kuna species zifuatazo 1.German shepherd 2.doberman spincher 3.Rotweiler(aina ya bulldogs)...all are trained guard dogs...price ni kuanzia 500USD.
    transport to where u are is another package.

    refferals wa JF i've done business with include:Roullete na Puppy
     
  7. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ahsante sana wote ambao mmesoma uzi wangu na wengine tumeshaanza kuwasiliana ili kukamilisha biashara. Thanks JF for this platform. Ahsante mkuu snotchet, ila kwa sababu nipo Dar itakuwa vigumu kumchukua Arusha, so ningependelea nipate wa hapa hapa dar. I hope nitaweza kumpata through this forum
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    utapata tu,JF ni mwisho wa matatizo
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Unamuuzaje bro?
     
Loading...