Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbuzi wanauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mtamanyali, May 27, 2012.

  1. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii ni kwa wakazi wa DSM. Kwa anyehitaji mbuzi wazuri na wenye afya aniinbox au tuwasiliane kwa email mtamanyali@gmail.com.
     
  2. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni mbuzi wa maziwa?breed gani na bei gani.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ya kukunia Nazi!?
     
  4. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha masihara ndugu kwani mbuzi ya kukunia nazi inakuwa na afya? Toka lini kifaa kama mbuzi kinakuwa na sifa kama za viumbe hai? Wenzio tunatumia mitandao kwa mambo ya msingi sio mchezomchezo kama ufanyavyo wewe badilika bwana.
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni mbuzi wa kienyeji kwa ajili ya nyama kutoka kwa mkulima kijijini kabisa. Bei inaanzia 80,000/- na kuendelea inategemeana na ukubwa wa mbuzi. Kwa taarifa zaidi niibox au tuwasiliane kwa email hapo juu.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mbuzi Wafu au hai na ngozi zao na makongoro
    ??...paya
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TIRIRIKA kidogo, mbuzi ni wa maziwa au wa nyama, wa kisasa au wa kienyeji, mbuzi mdogo shs ngapi, mbuzi mkubwa dume shs ngapi, mbuzi mkubwa wa jike shs ngapi,

    Wengine hizo to and fro za kwenye inbox hatuzitaki, tunataka tuki-pm tujue tunasema na kutaka nini na kama biashara inafanyika mara moja.
     
  8. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbuzi wazima, nakuuzia mbuzi mzima suala la makongoro na ngozi utafanyia nn utajua mwenyewe
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao mbuzi ukiwachinja unapata kilo ngapi? weka kilo na bei, wanapatikana dar sehemu gani nataka 2
     
Loading...