Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbuzi wanaopanda kwenye Miti Huko Moroco

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inanambo, Oct 1, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Before you jump to conclusions: no, these were not created by a bored geek in Photoshop. Amazingly, these uncanny animals are actually real: they climb the Argan trees of Morocco in search of food, which is otherwise sparse in the region. Over time they have become not only able to climb trees but downright adept at the art – the traipse across trees with a sure-footedness that is hard to imagine from a hoofed animal


    Known as skilled navigators of treacherous mountain conditions, maybe it isn’t such a surprise after all to find goats making their way up the steep and narrow trunks and branches of only slightly more dangerous trees. Unfortunately, the Argan tree is slowly being over-harvested so you may have to hurry to see the real thing. Still not sure you believe the images of goats climbing trees up to heights of 30 feet? There is nothing quite like a video to convince even the most cynical skeptics:
    MBUZI 6.jpg

    Haya wanaJamvi msije kusema ni Duka Picha. Jamaa wameshajieleza. Nimekosa video yake ningewatumia. Haya yote ni katika kuperuzi kule na huku tuweze kupeana habari.

    View attachment 38173 5813244792-8f7770eb08-b_182901.jpg 5373357625-0c8a2e0a01-b_182854.jpg GOAT TREE.jpg GOAT 9.jpg

    Note that instead of the careful climbing one might expect these brave goats simply hop from one cluster of branches to another in search of food. In the middle of the video you can even see a younger goat run down the almost vertical slope of the tree before hopping lightly onto the ground below – followed shortly after by another that simply jumps from a higher set of branches to land on its feet
     

    Attached Files:

  2. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ndivyo hivyo, basi huu ni uthibitisho wa evolution, wanyama wanabadilika tabia kulingana na hali ya mazingira.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,342
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe ulikuwa sokwe zamani? na hao masokwe wa sasa walikuwa kina nani?
     
  4. m

    mpndz Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hiyo havbari ilinishangaza sana.hawa mbuzi ni balaa..!!mia
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    masokwe wa sasa walikuwa kama wewe ulivyo sasa
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,342
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Huna uliwezalo wala husomeki.
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hata BONGO mbona ipo hii!
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mbuzi ni kawaida yao, labda ungeniambia nguruwe, ng'ombe nk. Wepesi wa mbuzi na balance ya kupanda miti iliyo horizontal ni kitu cha kawaida, ila hawezi kupanda mti uliosimama vertical. Kwa asiyeweza elewa ajaribu kuwatembelea wafugaji wa mbuzi hutakuta wakishangaa kwa hilo. Mwenyewe nimeshuhudia kitu hicho kwa macho yangu, labda wanaoshangaa wameishia born city na hawana haja ya kutembea bush kuna nini kinaendelea.

    [​IMG]

    Pamoja na utundu alionao mbuzi, katika picha hizi kuna jambo la kujifunza kwamba baadhi ya picha zimechakachuliwa kwa photoshop. Mbuzi ana uwezo wa kupanda mti ulilala kitogo horizontal, na anaweka kusimama kwenye gome kama wanyama wengine jamii ya paka wafanyavyo. Katu hawezi kupanda mti uliosimama vertical kama wafanyavyo wanyama jamii ya paka kwa vile mbuzi ana kwazo, hata wanabayologia wanaweza tetea ukweli huo.

    Picha nyingine hapa ni more exaggerated, tuweni waangalifu katika kuzitafsiri pic hapa.
     
  10. G

    Ginner JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Izi picha mbona kama zimepikwa kwa fotoshop
     
  11. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, mkuu muombe radhi FF, yaani unamaanisha yeye sasa hivi hajafikia hata stage waliyonayo masokwe wa sasa hivi.

    Why rush to insults??
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Double F wa magamba
     
Loading...