Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbuzi wa maziwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mutensa, Aug 1, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau. Bila shaka wenye maoifisi mnamalizia viporo vya weekend. Mimi niko shambani nakagua mimea na mazao huku nikiwa na kofia kubwa kichwani maana jua kali. Katika zunguka yangu nimeona kuwa nahitaji mbuzi wa maziwa.
    Jamani kama kuna mtu ana hao mbuzi ani-pm au anitumie email kwenye mutensa@live.co.uk.
    Kiufupi natafuta mbuzi jike wa maziwa...
    Nisidieni.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Check na jamaa wa Sokoine University of Agriculture, Department of Animal Science and Production (DASP) watakusaidia!

    dasp@sua.ac.tz

    Mas
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa ndio weekend farmers bana, utamkuta uko shambani yuko na sendozi na heineken mkono wa kulia na simu mkono wa kushoto. halafu wakitoka uko shamba wanapita bar wanapata ile kitu yenye mafua mpaka saa tatu usiku. Bongo ukiwa na ankara unatanua sana

    Duh! Nilisahau topic ya msingi ya mtoa mada, Mkuu kama alivyokwambia Masanilo hapo juu wacheki hao jamaa watakusaidia mhe (weekendfarmer)
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umesahau kitu, pembeni anakuwa amepaki mkoko wa kifisadi na mara nyingi shambani anakuwa amekwenda na nyumba ndogo! Mkewe anaambiwa leo mwende shopping mimi nitakuwa shamba! Bongo hiyoooo
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Point ya msingi sana hiyo nilihisahu mkuu
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kusikia wakulima wakipewa mafunzo Arusha.
    Umejaribu ku-google? .
     
  7. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu bado sijapata msaada katika hili. Tafadhari nisaidie kwa mnaoweza.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama uko dar na uko serious nitakuelekeza mbuzi walipo,na unapewa mbuzi mwenye mimba tayari. Ni-pm nikupe jibu la haja yako.
     
  9. L

    Launoni Member

    #9
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukikosa tz sema nikutafutie out ila uwe na uwezo wa kumsafirisha
     
  10. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Niko seriously looking mkuu. Nimeku-pm contact details zangu.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    tayari nimekujibu,naamini ukiwa serious mpaka jumamosi hii utakuwa umewaona mbuzi wenyewe huko. Suala la kununua si langu. Kazi kwako mkuu.
     
  12. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mutensa mbuzi wa maziwa ulifanikiwa, unaendeleaje na hao mbuzi!!!
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... na LapTop ukituma thread kwenye JF!!! :rofl:
     
  14. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu niliwapata,
    bado natafuta fungu kuwanunua. Mmoja 150,000 Tsh.
    bahitaji kama sita hivi...
     
  15. M

    Malila JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa,nilionana na yule mzee akaniambia kuwa ulimpigia mkaongea,sasa naomba nikupe tahadhali,ukichelewa mpaka mwisho wa mwaka huu mimi nitawalamba wote pale kwa yule mzee na jirani yake. Vipi kanyagio upo hapo?
     
  16. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Malila na Mutensa vipi hao mbuzi wa maziwa mlishawalamba? sometimes huwa narudia kusoma threads za nyuma kuona wapi tumefikia kwa vitendo baada ya kuandika kwenye JF.. najua kuna watu wapo serious sana... mbarikiwe wote mlio serious!!
     
  17. M

    Malila JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mungu yupo,kama huamini juu yako. Mwezi jana nimepata mbuzi mmoja jike na mwanae kwa bei ya kutupa kabisa kule kiluvya karibu na PM mstaafu. Nimelamba kwa buku arobaini. Nimekwenda kwa yule mzee,bado wapo wale mbuzi na wamenenepa vizuri. August hii nakwenda kumshawishi yule mzee nilambe mbuzi wote na nitamlipa cash.:A S-heart-2::rapture:
     
  18. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Malila, naomba unipatie contacts za huyo mzee.
    Mi' mwenyewe nataka kama mbuzi watano, 4 majike na mmoja dume.
    nataka niwalete Mtwar a.ka Ntwara.
     
  19. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mzee nimekupata.... ngoja na mimi nianze utengenezaji banda then mradi uanze!!!!
     
  20. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Malila naomba uni pm contact za huyo mzee nataka nichukue mbuzi wawili wenye mimba kwa kuanzia.

     
Loading...